Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU นี้เอา 9800GX2 อยู่ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU นี้เอา 9800GX2 อยู่ปะครับ

COOLER MASTER 550 W REAL POWER PRO เอา 9800GX2 ไหวปะครับ

สเป็กผม CPU E8400
    HARDDISK 1ลูก
    CD-ROM 1อัน

ขอบคุณพี่ๆน้องเพื่อนมักๆครับ _/|\_

ไหวมั่ง ตัวนี้วัตแท้ ไม่รุกาดจอกินไฟขนาดไหน รอท่านด้านล่าง

Comment

น่าจะพอไหว....เห็นมีบางท่านว่าไม่ไหว---เขาใช้กับการ์ดตัวนี้เลย....
      เล่นพวก icute 650w...750w....ก็ดี เหลือดีกว่าขาด

Comment

พอครับพี่ท่าน เหลือนิดๆ ด้วยครับผม

Comment

ถ้าคล๊อกCPU+GPUด้วยไม่แ่น่ มีเฮ

Comment

สบายๆ
            อย่างน้อยก็กินไฟน้อยกว่า 3870X2 เอิ๊ก ๆๆๆ

Comment

ไหวๆ เหลือด้วย ฟันธง(ถ้าไม่ OC น่ะ)

Comment

Working...
              X