Announcement

Collapse
No announcement yet.

******COD-World at Warช่วยทีครับ******

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******COD-World at Warช่วยทีครับ******

กดเข้าเกมแล้วเลือกระดับแล้ว

ไม่เห็นมันเริ่มเกมให้เลยอะครับ

ก็ให้เลือกระดับอยู่อย่างนั้น

ทำไงดีครับ

T^T

ถอดสายเน็ตออกก่อน เปิดเกม เเล้วเข้าใหม่อีกที พอเล่นได้สักพัก ก็ออก ครั้งต่อไปต่อเน็ตก็เล่นได้

Comment

Originally posted by heroin View Post
      ถอดสายเน็ตออกก่อน เปิดเกม เเล้วเข้าใหม่อีกที พอเล่นได้สักพัก ก็ออก ครั้งต่อไปต่อเน็ตก็เล่นได้
      อ่อ

ขอบคุณมากๆๆครับผม

จะลองทำดูครับ

^^..

Comment

Working...
      X