Announcement

Collapse
No announcement yet.

PhenomX4 9950 BlackEdition มีขายยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PhenomX4 9950 BlackEdition มีขายยังคับ

พอดีสิ้นเดือนนี้ผมจาซื้อคอมใหม่เลือกไม่ถูกระหว่าง
    core2quad กับ phenom x4
    ช่วยบอกราคาด้วยนะคับ ผมดูในเวบamdราคา6000กว่าๆ

มีตั้งนานแล้วครับ แต่ราคาไทยประมาณ 7400.-

Comment

เจ็ดพันต้นๆครับช่วงนี้
      sigpic
      -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
      -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
      งดแรงชั่วคราว

Comment

X4 9950 ที่ขายในไทยนานแระครับ

Comment

โหหแพงก่าต่างประเทศตั้ง1000ก่าๆ

Comment

ค่าส่งภาษีประกัน ถ้าระดับพันผมว่าคุ้มอะ

Comment

Originally posted by toppot View Post
              โหหแพงก่าต่างประเทศตั้ง1000ก่าๆ
              ต้องลองสั่งจากเมืองนอกมา ถึงจะรู้ครับว่า ซื้อในไทย คุ้มหรือปล่าว

Comment

ต้นปีไม่รอ 9 January เหรอครับ

Phenom II X4 หุ หุ

Comment

อันนี้ต้องรอดูราคาเข้าไทย ว่าถูกใจกระทรวงการคลังรึป่าว

Comment

Working...
                  X