Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยสอนวิธีตั้ง Hamachi เป็น Host ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยสอนวิธีตั้ง Hamachi เป็น Host ทีครับ

คือผมจะลองเล่นGTA IV Lanกับเพื่อน ผมก็ ลง Hamachi แล้วก็ดตั้งnetwork แล้วให้เพื่อน Joinแล้ว
    เข้าไปในเกมส์กดLan แล้วไม่เจอกันอะครับ ก็เลยงง มันต้องทำไรก่อนไหมครับ หรือว่าเป้นที่ Firewall
    เพราะ FirewallของWindows ผม ปิดอยู่แต่ ของ Nod32 มัน บังคับให้เปิดอยู่ ผมก้ปิดไม่เป้นใครพอทราบมั่งครับว่าต้องทำไง อะครับ

ลืมบอกไปว่าnetผมเป็น net หอพัก อะครับ
Working...
X