Announcement

Collapse
No announcement yet.

Razer mako นี่มีใครใน ocz ทดลองฟังรึยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Razer mako นี่มีใครใน ocz ทดลองฟังรึยังครับ

เห็นเพื่อนบ้านเขาทดลองฟังมาแล้ว เราเองก็ไม่อยากฟังความข้างเดียว แต่ชอบดีไซน์มัน

สนใจตัว z-5500 อยู่แล้ว แต่ตัวนี่ก็ ok สวยดี ส่วนเสียงไม่ทราบเลยว่าเป็นไง

รู้แต่ตัว z-5500 ดูๆ ราคามันก็เกินหมื่นทั้งคู่เลยอยากชั่งใจก่อนซื้อน่ะครับ

ช่วยแนะนำทีนะครับ

ปล.อยากทำแบบ โฮมเหมือนกันแต่กลัวไม่จบอ่ะ งบมี 20k คับ
    ปล2. ถ้าเป็นยีห้ออื่นช่วยแนะสถานที่ด้วยคับ ยิ่งถ้าเขารับชำระบัตรเครดิต 0% ยิ่งดี

เสียงดีครับ ดีทั้งคู่ สำหรับลำโพงคอม แต่งบ 20k ดูตัว 5105 ดีกว่าครับ

Comment

มันมีมาขายแล้วเหรอครับ....ที่ไหน...เท่าไหร่ครับ...

Comment

Originally posted by terquila View Post
        เสียงดีครับ ดีทั้งคู่ สำหรับลำโพงคอม แต่งบ 20k ดูตัว 5105 ดีกว่าครับ
        ตามนี้

Comment

ขอบคุณคับที่แนะนำ

Comment

5105 มาแรงจริงๆ

Comment

ถ้างบถึงและมีตังก็น่าเล่นนะ
              แต่ลำหรับผม 20k เล่นชุดโฮมดีกว่า

Comment

Working...
              X