Announcement

Collapse
No announcement yet.

4400+ @2.8 +M2N ได้แค่นี้ปกติหรือป่าวครับ ช่วยดูทีครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4400+ @2.8 +M2N ได้แค่นี้ปกติหรือป่าวครับ ช่วยดูทีครับ..

ช่วยดูหน่อยครับ m2n+Geil black dragon

ลดตัวคูณลงมาอีกครับซัก10ได้เห็นเลข3ครับ

Comment

m2n ได้ประมาณนี้แหละคับมะก่อนผมก็ใช้ กะ 4400+ ได้ที่ 2.8 กว่าๆๆ สุดๆแล้ว ไปแรมกับไฟ cpu น้อยน่ะคับแต่แค่นี้ก็แรงแล้วนะคับผมว่า

Comment

ผมก็ได้เท่านี้เหมือนกันเลยครับ 4400+ ไม่ค่อยเห็นคนใช้ 4400+ เลยไม่รุ้ ส่วนใหญ่ได้กันเท่าไหร่

Comment

เปลี่ยนบอร์ดใหม่ซิคับ 3G แน่ๆ

Comment

เมื่อก่อนใช้ 4000+ ได้ 2.9G

Comment

แรงแล้วคับ

Comment

ขอบคุณมากทุกท่านมากครับ อยากจะให้ถึง 3 แต่บอร์ดคงไม่ไหวจริงๆ อย่างที่ว่า

Comment

เอาเท่าที่ได้คับ

Comment

เหอๆ ใช้ไฟน้อยจัง ของผม 4400+ 2.8GHz ใช้ไฟตั้ง 1.45 = =

Comment

Working...
                    X