Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ compress old files ใน disk clean up ไม่ทำให้ไฟล์เสียหายหรือสูญเสียรายละเอียดใช่มั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ compress old files ใน disk clean up ไม่ทำให้ไฟล์เสียหายหรือสูญเสียรายละเอียดใช่มั

ยครับ
    แล้วเวลา copy ไปใส่ dvd หรือ usb มันจะ decompressก่อนรึเปล่าครับ
    แล้วที่ว่าช้าขึ้นนี่ ขนาดไหนครับ ประมาณ 25 % ถึงมั้ย ถ้า cpu ผมเป็น Duo Core 1.86Ghz
    แล้วถ้าผมเปลี่ยนไปใช้ Quad Core ทันจะช้าขนาดไหนครับ

CPU เร็ว แต่ก็ติดคอขวดตรงสื่อบันทึกข้อมูลอยู่ดีครับ

Comment

Working...
    X