Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเค้าดีจริง Hyper 212

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของเค้าดีจริง Hyper 212

พอดีอยากโชว์ความเย็นของ Hyper 212 อ่ะคับ ของเค้าดีจิง
    สเปค
    X2 5200+@2.97
    MSI 780 จำรุ่นไม่ได้
    3650 DDR3 256
    Ram 1*2GB Corsir XM2 4-4-4-12

งง.....อะ

Comment

-*- Hyper212 นี้ HITกัน ในเว็บบอร์ดเรามากๆเลยนะนิ แต่มันก็คุ้มจริงๆ ราคาไม่แพง มั้ง
      แต่มันก็เย็นระดับนึง

มีอีกหลายยี้ห้อที่ราคาสูสีแต่ประสิทธิภาพดีกว่า อยากให้ลองหลายๆยี่ห้อดูบ้าง อิอิสงสารค่ายอื่น
      CoolerMaster ได้เงินเยอะแว้ว 55+เกี่ยวมะเนี่ย

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
        มีอีกหลายยี้ห้อที่ราคาสูสีแต่ประสิทธิภาพดีกว่า อยากให้ลองหลายๆยี่ห้อดูบ้าง
        ช่วยเปิดหูเปิดตาผมด้วยเถิดครับ ว่ามียี่ห้อไหนราคาพันต้นๆ (โกลล์คอมขาย 1,150.-) แล้วประสิทธิภาพใกล้เคียง Hyper212

Comment

CORECONTACT FREEZER เท่านั้นที่สอนผมว่าประสิทธิภาพไม่ได้ขึ้นอยู่กับหน้าตา

Comment

212+พัดลมคู่ โลด...

Comment

พัดลม 2 ตัว นี่ Hyper 212 จะกินรุ่นดังๆได้เลย แต่หนวกหูกว่า แต่เทียบกับราคาแล้วโอเค

ถัดไปผมว่า OCZ เวนเดทต้า 2 แจ่ม

ถัดไปอีกผมว่า Ultra 120 Extreme แจ่ม

Comment

แทรกถามนอกเรื่องหน่อย speedfan ของผมไม่โชว์การทำงานของ CPU ครับ ว่าใช้ไปกี่เปอร์เซ็นต์(CPU usage) ผมใช้ vista

Comment

สวยและเย็น

Comment

ใช้อยู่ก็เย็นดี

Comment

อุณหภูมิเท่าไรกันบ้างครับ Hyper212

แต่ผมเอา ผลเทส ของกระทู้นี้มาครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=344005

ไม่แน่ใจเท่าไร เลยต้องมาถามผู้ใช้ตัวจริง
                      Attached Files

Comment

อืม กราฟข้างบนแจ่มหละครับ

ผมก็ใช้ Xigmatek Achilles เย็นดีครับ

Comment

Working...
                        X