Announcement

Collapse
No announcement yet.

THERMALTAKE ARMOR+ MX VH8000BWS ใส่9800GTX+ ได้ไหมครับกล้วติดHD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• THERMALTAKE ARMOR+ MX VH8000BWS ใส่9800GTX+ ได้ไหมครับกล้วติดHD

กลัว ติด HD. อะครับ จะสอยละ

http://www.jedicool.com/product.php?id=1065

เหลือมากมาย
    เคสกว้างมากมาย

Comment

ใส่ได้จริงๆ นะ ครับ งั้น เดว เย็นๆผมจะไปสอยละ

Comment

Originally posted by winijchai View Post
        ใส่ได้จริงๆ นะ ครับ งั้น เดว เย็นๆผมจะไปสอยละ
        ได้แน่นอน
        เอาหัว (ท่านด้านล่าง) เป็นประกันเลย

Comment

กาดผม GTX280 ยาวกว่า 9800GTX+ ยังยัดเข้าไปได้เลย...

Comment

แล้ว THERMALTAKE M5 กับ M9 แล้วก็ Raidmax SAGITTA กับ Smilodon นี่สามารถใส่ 9800GTX+ ได้โดยไม่ต้องเอา Harddisk หลบหรือเปล่าครับ

Comment

หุหุ ไม่มีคนตอบ สงสัยไม่ค่อยมีคนใช้เคสตัวที่ถาม
              งั้นเปลี่ยนคำถามใหม่ มีเคสรุ่นไหนบ้างครับที่ราคา ประมาณ 2000+-500 บาท ที่สามารถใส่ 9800GTX+ ได้โดยไม่ต้องเอา Harddisk หลบ หรือแก้ไขใดๆก็ตามบ้างครับ
              รบกวนทุกท่านด้วยครับ

Comment

Working...
              X