Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมให้ร้านลงวินใหม่ แต่เค้าลบงาน ไดร์ D ไปอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมให้ร้านลงวินใหม่ แต่เค้าลบงาน ไดร์ D ไปอะคับ

มันมีวิธีกู้คืนมาไหมคับ ผมเดือดร้อนมากเลย งานหายหมดเลย T_T

ช่วยทีคับ ขอบพระคุณอย่างสูงเลย

ใช้โปรแกรมกู้คืนเลยครับ
    http://www.google.co.th/search?hl=th...meta=&aq=f&oq=

Comment

Power Data Recovery ก็ดีครับใช้อยู่ ครั้งหลังสุดประทับใจมากๆ

โหลดเกมมา 6 กิกกว่าๆ ลบผิด ลองใช้กู้ดูได้ครับ ติดตั้งเกมเล่นได้ปกติเลยครับ เลยโชคดีไปครับเหอะๆๆ

Comment

มันขึ้นแบบเนี่ยอะคับ ทำไงอะคับ หรือผมทำอะไรไม่ถูกอะคับ ช่วยทีคร้าบ

Comment

แง้ๆๆ ช่วยทีคร้าบ

Comment

ดันคับดัน -*-

Comment

เป็นผมไปโวยที่ร้านแล้วนะนั่น ให้กู้คืนให้ ไม่ได้ให้ลบ D นะเ้ฟ้ย -*-
              ตอนนี้อย่าเพิ่งบันทึกอะไรลง D นะครับ หาโปรแกรมกู้ไปเรื่อยๆ โชคดีครับ

ลืมแนะนำ recuva ครับ ลองดู อันนี้ฟรีแวร์
              Last edited by goddog; 20 Dec 2008, 00:12:38. Reason: แก้ข้อความ

Comment

Originally posted by goddog View Post
                เป็นผมไปโวยที่ร้านแล้วนะนั่น ให้กู้คืนให้ ไม่ได้ให้ลบ D นะเ้ฟ้ย -*-
                ตอนนี้อย่าเพิ่งบันทึกอะไรลง D นะครับ หาโปรแกรมกู้ไปเรื่อยๆ โชคดีครับ

ลืมแนะนำ recuva ครับ ลองดู อันนี้ฟรีแวร์
                คือว่า ผมให้ที่ร้านลงวินใหม่อะคับ ตอนแรกมี ไดร์ C D E F ตอนนี้มันเหลือแค่ C E F อะคับ ไดร์ D มันรวมกะ C ไว้อะคับ ผมเซงมากเลย งานผมอยู่ในไดร์ D หมดเลย E กะ F นี่จะเป็น หนัง กะ เกม ผมไม่รู้จะทำยังไง ถามเพื่อนบอกกู้คืนได้ มันได้ช่ายไหมคับ ไม่ได้ ผมอยากฆ่าตัวตายเลย เยอะจิงๆ -*-

ลืมบอกไปคับ คือว่า ผมไม่รู้เรื่องคอมเลยอะคับ ใช้เป็นอย่างเดียว -*-

Comment

โอกาสกู้ได้ 50/50 ครับ สู้ๆ

แต่จับมารวมกันสงสัยจะ กู้ได้บางส่วน

Comment

พรุ่งนี้จะลองยกไปร้านดูคับ ถ้าไม่ได้ผมตายแน่เลย แย่จัง

Comment

ลบไปแล้ว นานหรือยัง

ยิ่งนาน มีการ ใช้พื้นที่ในส่วนที่ลบไปมากเท่าไร

โอกาศยิ่งน้อยครับ

ใช้ของ Hiren Boot ก็มีนะ

Comment

ลบพาดิชั่นไปแล้วแบบนี้โอกาสยากมากๆครับ แล้วมาใช้งานแล้วด้วย

ผมว่าโวยร้านให้ร้านรับผิดชอบดีกว่ามั้ง

บอกให้ลง Windows ไม่ได้บอกให้รวมพาดิชั่น หรือว่าลบข้อมูลทั้งหมดทิ้ง
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                        งดแรงชั่วคราว

Comment

ถ้ายังไม่ได้ เขียนทับ อ่านนี่ ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=16224

ป.ล ไม่ว่าจะลบ พาดิชั่น หรือ เอฟดิส กู้ได้แน่นอน (แต่อ่านวิธีใช้โปรแกมให้ละเอียจ นะ ครับ)
                          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                          sigpic

Comment

พยายามลองหลายๆโปรแกรมครับ

Comment

อ่าคับ ขอบคุนมากๆคับ น้ำใจเยอะจิงๆ แต่ผมเริ่มทำใจและคับ อยากจะร้องไห้

Comment

Working...
                              X