Announcement

Collapse
No announcement yet.

ิวินโดล 7 เล่นพวกเกมส์ออนไลน์ได้ป่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ิวินโดล 7 เล่นพวกเกมส์ออนไลน์ได้ป่ะ

ผมอยากลองเปลืยนใหม่เห้นเค้าบอกว่าเร็วกว่า วีสต้ากับเอกพี อีก แล้วก้อชอบที่มานสวยๆ อิอิ แล้วตอนนี้เล่น เดคารอน อยุ่อะครับ อยากรุ้ว่าจะเล่นได้มั้ย อีกอย่างจะลง GTA4 ด้วยยย

มาเเล้วเหรออ !! O_o

Comment

มาแล้วครับ จะบอกว่ามานานแล้วก็คงไม่ผิด แต่ยังไม่ใช่ตัว Final
      ตัวล่าสุดจะเป็น Build 6956 และก็ยังมีแต่ 32Bit ครับ 64Bit ยังไม่มี

Comment

แล้วแรมรั่วแก้รึยังครับ ที่ไม่ใช้วิสต้า เพราะปัญหานี้อย่างเดียวเลย

Comment

อ่า ผมเคยใช้ตัว Build 6956 นี้อะครับ เกมออนไลน์ ลอง ลงดูก็ได้เกือบ หมดมั้ง (เพราะผมไม่ได้เล่นหมด)
          ส่วน gta4 ผมเล่นไม่ได้งะ แต่ มีท่านนึ่งเล่นได้ สงสัยผมดวงไม่ดี ไอ้เร็วผมว่ามันเร็วนะลูกเล่นแยะดีเอิ้กๆ สวยด้วย

Comment

ลองแล้วเล่น PointBlank ไม่ได้ติด nprotect เลยลบออกกลับมาลง XP ใหม่

ยังไงก็รอๆก่อนครับตัว Windows7 ดีจริงๆครับแต่ต้องรอให้ออกตัวเต็มออกมาก่อนคงจะดีมากขึ้น...

Comment

กินแรมมากมั้ยครับ

Comment

เล่นได้ทุกเกมที่ลอง เก่ายันใหม่สุด ออนไลด์ลองเล่นแร็ค ประมาณ 10 วิ หลุด ไม่รู้เป็นที่ตัวเกมหรือเปล่า เพราะเห็นเขียนกันว่ามีปัญหาที่ตัวโปรแกรม Guard อะไรนี่ละครับ

Comment

รอ Final ไปเลยดีกว่า ตอนนี้ก็ใช้ XP SP3 เล่น GTA IV ไปก่อน

Comment

Working...
                  X