Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU Tagan รุ่น TG-BZ มันต่างกันตรงไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU Tagan รุ่น TG-BZ มันต่างกันตรงไหนครับ

เพราะเห็นราคามันต่างกันมากมายแต่ W เท่ากันอะครับเพราะจะซื้อแล้วเลือกไม่ถูกครับ

ความหรูหราครับ

Comment

เทียบกับ U38

BZ มีไฟ มีTurbomode แจ๊คเสียบสาย(ฝั่งพาวเวอร์)คนละแบบ

Comment

BZ ถอดสายได้มีไฟสวยมากๆ TG-U33 ไม่มีไฟถอดสายไม่ได้ U-38 ถอดสายได้แต่ไม่มีไฟกล่องเป็นแบบลิ้นชัก
        สวยงาม

Comment

Efficiency มันต่างกันครับ ตระกูล BZ นี่ประมาณ 85%

U38 ไม่ถึง 80

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            เทียบกับ U38

BZ มีไฟ มีTurbomode แจ๊คเสียบสาย(ฝั่งพาวเวอร์)คนละแบบ
            Turbomode นี่คืออะไรหรอครับ

Comment

ผมยังลังเลอยู่ครับว่าจะเอาของ Thermaltake - Tagan ดีครับ
              มีข้อดีหรือเสียยังไงช่วยบอกด้วยครับ

Comment

TurboMode คือ เวลาใช้งาน Overclock หนักๆ เมื่อปรับแล้วจะรวม 12V ทุก Rails เป็น Single Rail ครับ

Comment

งั้นจัด BZ 700 W ดีกว่า หรือ 800 W ดี
                  ถ้าเทียบความคุ้มค้าแล้วเล่นอันไหนดีครับ
                  9800 GTX+

Comment

700w ก็พอแล้วครับ ราคามันต่างกันไหมหล่ะ ราคาต่างกันมากก็ 700w พอแล้ว เหลือเฟื่อ

Comment

Working...
                    X