Announcement

Collapse
No announcement yet.

bio shock ครับ ช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bio shock ครับ ช่วยด้วย

ด่านนี้ผ่านอย่างไรครับคือว่าต้องมีรหัสที่จะขึ้นลิฟฑ์ไม่รู้ว่าต้อไปหารหัสที่ไหนครับ ตามรูป เล่นมา2วันเล้วยังผ่านไม่ได้เลย

เกือบจบแล้วนิครับ ยินดีด้วย ^^

รหัสตรงนี้ผมก็หาเองไม่เจอเหมือนกัน
    ไปหาในบทสรุปมารหัสคือ
    5744คับ
    ใส่ไปเลย

Comment

ขอบคุงมากคับ...คิดไม่ผิดจิงๆที่เข้ามาในนี้

Comment

Originally posted by dmitry View Post
        เกือบจบแล้วนิครับ ยินดีด้วย ^^

รหัสตรงนี้ผมก็หาเองไม่เจอเหมือนกัน
        ไปหาในบทสรุปมารหัสคือ
        5744คับ
        ใส่ไปเลย
        555+ ใช้วิธีเดียวกับผมเลย

ตอนแรกมันบอกให้ไปเอาที่ไอ้ ปาปารัสซี่ ผมไปดูทีศพมันก็ไม่เจอ

Comment

รหัสมันจะอยู่ในเทป ตรงระเบียงชั้น3,4(หรือป่าว ไม่แน่ใจ) สังเกตุตรงศพจะมีกล้องถ่ายรูปพร้อมขาตั้งกล้อง ศพนั้นแหละ

Comment

เกมส์นี้ก็สนุก
            เล่นบน Vista ปรับสุด หมวด DX10 ภาพเนียนมาก ๆ

Comment

เคยติดเหมือนกัน แต่เปิดดูในไฟล์ pdf บทสรุป ก็เจอ เหอๆ

Comment

ตรงนี้เป็นที่เดียวที่ผมดูบทสรุป T_T

Comment

Working...
                X