Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องแรม FP-Y5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องแรม FP-Y5

แรมที่มีชิบ FP-Y5 หาซื้อยากไหมครับช่วยแนะนำสถานที่หน่อยครับ
    --ขอบคุณมากครับ--

หาดู เด๋วก็เห็นเอง

หาไม่ได้จริงๆเอา FP-C4 ก็ได้ 1000 5 5 5 15 2.0Volts

Comment

FP-Y5 เห็นที่ Pantipงามวงศ์วานชั้น4 HWHเกลื่อนเลยครับ ขอยืนยันครับ

แต่อยากรู้ว่าลากได้ถึงBusเท่าไหร่ครับ เห็น Micron D9 ลากได้แถวๆ1200

Comment

FP-Y5 เหอะๆ เพื่อนไช้อยู่อะครับ ตันที่ 1050 ไม่รู้ตัวอื่นเท่านี้ป่าว

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          FP-Y5 เหอะๆ เพื่อนไช้อยู่อะครับ ตันที่ 1050 ไม่รู้ตัวอื่นเท่านี้ป่าว
          อัดไฟสุดแล้วเหรอครับ

Comment

Working...
          X