Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยคับ เรื่อง จอ LCD ของโน้ตบุ้ค

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความเห็นหน่อยคับ เรื่อง จอ LCD ของโน้ตบุ้ค

ผมใช้ v3710tx มาประมาณ 6 7 เดือนแล้วทีนี้เกิด dead ขึ้นมาหลายจุดอยู่แล้วติมีติดกันอยู่สองที่ ทีนี้เนี่ย จะมีวิธีการแก้ปัญหาพวกนี้มั้ยครับ เพราะเคยถามศูนย์เค้าบอกว่าไม่อยู่ในข่าย ถ้าเปลี่ยนแพงมั้ย เชื่อถือได้มั้ย ราคาประมาณเท่าไหร่ รู้สึกเซ็งคับที่เห็น dead เห็นแล้วหงุดหงิด

มันจะอยู่ช่วงล่างๆๆ ของจอป่าวคับ ถ้าเป็นแบบนั้นผมว่ากาดจอน่าจะมีปัญหานะคับ เพราะรุ่นนี้มันกาดจอ 8400GS คับ

Comment

ราคาน่าจะหมื่นขึ้นอ่ะครับ ประมาณนี้

Comment

Working...
      X