Announcement

Collapse
No announcement yet.

SYNNEX เค้ามีบริการเคลม+อัพเดต HDD ไม่อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SYNNEX เค้ามีบริการเคลม+อัพเดต HDD ไม่อะครับ

HDD ชักไม่ค่อยดีละ เช็คbad+ความเร็วอ่านเขียน HD Tune ค้างตลอดเลยต้องรีเครื่องทำไรไม่ได้เลย หลังจากเอาไปดั้มหนังชมพู่
    ************คืออยากรู้ว่าจาก 160gb อัพ ไปซะ 500Gb ส่วนต่างประมาณอะครับเท่าไร T_T ใครเคยมีปะสบปะการณ์ SYNNEX บ้างไม่อะครับ (ชีแนะหน่อยครับควรจะพูดแบบไหนดีอ่า) เพราะผมเคยแต่ Com7 จาก 320Gb ไป 500Gb โดนไป600 บีท

ขอบคุณมากคราบ
    Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:07.

มีครับ ติดต่อ ศูนย์ synnex พันทิบ หรือ สนง.ใหญ่ ถนนสุคนธสวัสดิ์ ได้เลยครับ

Comment

ขอบคุณคราบ
      Last edited by kidnapped1; 20 Dec 2008, 12:05:01.

Comment

ถามเผ่อด้วยนะครับ จะเอา 320 up 1TB

Comment

80เป็น320 800ง่ะ แพงเนอะเพ่งไปถามมา

Comment

ได้ คืบหน้า ราคาเท่าไรบอกด้วยเน้อะะ

Comment

ถ้าของมีราคาตลาด ก็อัพตามราคาตลาดครับ แต่อาจจะแพงกว่าเล็กๆน้อยๆ

Comment

*************************แล้ววันอาทิตย์SYNNEX (พันธ์ทิพย์) เปิดป้าวอะครับ
                ไม่รู้อาการแบบนี้จะโม้ว่าไงดี T_T รัน HD Tune Pro 3.10/2.55 อ่านเขียน ค้างตลอดไปค้างตอนท้ายๆๆ จะเช็ค bad ก็ค้างตอนท้ายๆๆอีก ผมลอง Format D,E,F ก็ไม่หาย จับมารวมเป็น ก้อนเดียวกันก็ไม่หาย โอ้ย หนักสุดค้างลองเข้าวินโด้ไม่ได้เลย เศร้าต้องลงใหม่ ไม่น่าเอาไปดัมหนังชมพู่เลย เอะใจไว้แล้วตอนดั้มhhd โชร์ๆๆหาย เหมือน สายไฟจะไม่แน้น

อาการแบบนี้จะบอกยังไงดีอะครับ ถ้าได้ราคาจะมาแจ้งให้ทราบอีกทีนะ กะกะไว้ไม่เกิน600-700บาท ก็จะอัพ160gb เป็น 500Gb อุอุ

Comment

Working...
                X