Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหา ATi 3850 อ่ะคัฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหา ATi 3850 อ่ะคัฟ

มีปัญหา ATi 3850 อ่ะคัฟ
    คือว่า ซื้อ 3850 มาใหม่ อ่ะคัฟ ลงไดร์เวอร์เรียบร้อย เเล้ว

เเต่ว่า ทำไม มัน เทส 3Dmark5 ไม่ได้ อ่ะคัฟ ช่วยทีน่ะคัฟ มึนงง มากมาย
    จนปัญญา เเล้วคัฟ

ขอรบกวน หน่อยน่ะคัฟ ... ขอบคุณ ล่วงหน้าคัฟ

ครับ เขียนอย่างนี้

Comment

Originally posted by vankung View Post
      ครับ เขียนอย่างนี้
      ครับ

Comment

เข้าไปแก้ที่ C:\WINDOWS\system32\Futuremark\MSC
        แล้วไปแก้ไฟล์ Direcpll.dll โดยการ Rename เปลี่ยนเป็น Direcpll.xxx (xxx) คือตัวอะไรก็ได้ครับ

Comment

การ์ดจอ ati เวลาจะเทส 3dmark ต้องลงตัวแก้ด้วยคับ หาโหลดได้ที่ guru3d.com

Comment

ขอบคุณมากเลยคัฟ เพิ่งเคยเล่น ATi ครับ

Comment

กำลังหาพอดีเลย 3850 มันค้าง 3D เด้งลองทำดูขอบคุณหลายเด้อ อีกอย่างDriver Package ที่มันให้มามันไม่แจ่มหรือผมโง่เองก็ไม่รู้ ตัว Codec ที่อยู่ในตัวกาด มันตีกับ Window Classic 321 ถ้าไปลงตัวนี้เครื่องน็อกตอนเปิด Xvid หรือ อื่นอื่น ไม่แน่ใจผู้รู้ฟันธงให้ที

Comment

เห็น คัฟๆๆๆ หงุดหงิดจริงๆเลย นึกถึงเวลาออกเสียง....มันน่ารักตรงไหน พิมพ์ให้มันถูกก็ไม่ได้ยากอะไร

http://downloads.guru3d.com/download.php?det=1761 นี่ตัว Hotfix น่าจะแก้ไขได้ ถ้าแก้ไม่ได้ลองหา Hotfix เวอร์ชันที่ตรงกับโปรแกรมเราเอง

ส่วนท่านด้านบน เวลาจะลง codec ใหม่ ให้ลบตัวเก่าออกให้หมดก่อนครับ

Comment

ตามนั้น ครับ

Comment

หึหึ รวมพลคนใช้ 3850

Comment

Working...
                    X