Announcement

Collapse
No announcement yet.

******ฟันธงกันไปเลยงบ 3000บ. VGA ตัวไหนดีคับ ( ATI+คอสไฟ )

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ******ฟันธงกันไปเลยงบ 3000บ. VGA ตัวไหนดีคับ ( ATI+คอสไฟ )

ช่วยทีคับผมจะซื้อแล้วคับแต่มะมีความรู้

HD4670 / HD3850
    หรือ HD3870 (อาจจะได้)

Comment

เชียร์ 4670 อิอิ
      ม่ายต้องเพิ่มไฟ

Comment

HIS 4670 iceq ตัวธรรมดานะครับ เจ๋งดีผมชอบ

Comment

4670+4670 แรงไม่แพ้ 4850 บางการทดสอบชนะด้วย ^^

Comment

4670 crossfire ครับ แต่อยากได้ตัวละ 2000 บาท รอต้นปีหน้าผมจะเอาเอามาใช้ อิอิ

Comment

2900XT

Comment

Originally posted by Panda_Master View Post
                HIS 4670 iceq ตัวธรรมดานะครับ เจ๋งดีผมชอบ

ทำไมต้องเป็นตัวธรรมดาครับ ตัวTurboมันไม่ดีเหรอครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  HD4670 / HD3850
                  หรือ HD3870 (อาจจะได้)
                  ตอนนี้ทางSynnexเปิดลดราคาที่ลานจอดรถหน้าสำนักงานใหญ่อยู่ครับ วันนี้ 9.00-16.00น. และวันที่ 21 อีกหนึ่งวันครับ

ตัว Gigabyte HD 3870 GDDR3 ซิ้ง Zalman(ไม่ค่อยแน่ใจ) ราคา 2200+ บาทเอง

สำนักงานใหญ่อยู่ถ.เกษตร-นวมิน หรือ เลียบด่วนรามอินทรา-ลาดพร้าว ยังไงเข้าไปดูในเวบไซได้ครับ

แผนที่ http://www.synnex.co.th/html/map/map_big.htm

Comment

ข่าวล่าสุดจ้า HD3870 หมดแล้ว เหลือแต่ HD3850 ประกัน1ปี ราคา2033 บาทจ้า เห็นเค้าบอกไม่คุ้มจ้า

Comment

ข่าวอัพเดทล่าสุด พรุ่งนี้เค้าจะเอา HD3870 มาขายอีก แต่ต้องไปตั้งแต่7โมงเช้านะครับ เดี๋ยวหมดอดไม่รู้นะ

Comment

Originally posted by mypaula View Post
                        ข่าวอัพเดทล่าสุด พรุ่งนี้เค้าจะเอา HD3870 มาขายอีก แต่ต้องไปตั้งแต่7โมงเช้านะครับ เดี๋ยวหมดอดไม่รู้นะ
                        ขยันอัพเดตข่าวจัง^^

ขอบคุณนะครับ

Comment

ถ้าไม่ว่างแนะนำร้านเจได 3870 ซาวแมน 2990

Comment

3870 ยี่ห้อไรคับ
                            แรงกว่ากันเยอะไหม

Comment

Working...
                            X