Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ใช้Powerของ GIGABYTE SUPERB 550W นิจะโอเคไหม?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ใช้Powerของ GIGABYTE SUPERB 550W นิจะโอเคไหม?

Core2 Duo E8400
    DDR2(800) 2GB. CorSair 2ตัว
    1GB PCIe ATi 4850 DUAL ICEQ 2ตัวต่อCF
    HDD500Gb,250Gbอย่างล่ะลูก
    MSI P35 Neo2-FR

ใช้Powerของ GIGABYTE SUPERB 550Wนิจะโอเคไหมครับ
    ถามไว้ก่อนอะเสียวเอามาแล้วมันจะ.....

CF เหรอ มีเสียวนะ รอท่านต่อไป...

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      CF เหรอ มีเสียวนะ รอท่านต่อไป...
      มีเสียวไม่พอมันจะมีเสียงตามด้วยอะดิ แต๊ป!!!
      แล้วจะใช้กี่วัตดีอะ

Comment

น่าจะ 650 วัตต์ขึ้นนะ รอซื้อ iCute 700 w ไหวแน่

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          น่าจะ 650 วัตต์ขึ้นนะ รอซื้อ iCute 700 w ไหวแน่
          แล้วราคามันเท่าไหล่ล่ะครับท่าน

Comment

ประมาณ 3000 ครับ

Comment

ประมาณ 3000 ครับ
              ถ้า3000ก็ได้750wมาแทนเอิ๊กๆ
              ตามลิงค์เลยหะ
              http://www.tkcom99.com/index.php?is_...3&s_cat_id=132
              นึกว่าจะแพงถึงหลัก4พันถูกกว่าที่คิดแหะอิอิ

Comment

SuperB 550W จ่ายจิง 450W เองครับ

Comment

Originally posted by IX View Post
                  SuperB 550W จ่ายจิง 450W เองครับ
                  จิงดิ!!

ดีนะยังไม่หลวมตัวไปซื้อแต่เกือบและ

Comment

Originally posted by tanawat01 View Post
                    ถ้า3000ก็ได้750wมาแทนเอิ๊กๆ
                    ตามลิงค์เลยหะ
                    http://www.tkcom99.com/index.php?is_...3&s_cat_id=132
                    นึกว่าจะแพงถึงหลัก4พันถูกกว่าที่คิดแหะอิอิ

รออีกหน่อย ได้ข่าวว่าของใกล้มาแล้วนิ iCute

Comment

ไปเอา iCute 750W ดีกว่าได้ชัวร์ๆ

ส่วน Gig Superb นั้น ส่วนใหญ่บอกมาว่าไม่เต็มครับ ของ Gig วัตต์เต็มต้องซีรี่ Odin เท่านั้น

Comment

Superb หลวมตัวซื้อไปซะแล้ว T T เอามาใช้กะ 9800GTX+

Comment

แล้วเป็นไงบ้าง 550 วัตต์การ์ดใบเดียวคงพออยู่แล้ว

Comment

อยู่ครับ

แต่กะ 4870 PCS+ ไม่อยู่

มันหลอน

Comment

Originally posted by kuroroneo View Post
                              Superb หลวมตัวซื้อไปซะแล้ว T T เอามาใช้กะ 9800GTX+
                              ถ้าการ์ดใบเดียวก็เอาอยู่สบาย ผมก็ใ้ช้กะ 4850 อยู่ลากนิดหน่อยก็โอเคดีครับ

Comment

Working...
                              X