Announcement

Collapse
No announcement yet.

USB ช่วยดูหน่อยครับ [windows มองเห็น usb ไม่เป็น hi-speed]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• USB ช่วยดูหน่อยครับ [windows มองเห็น usb ไม่เป็น hi-speed]

มันเป็นแบบนี้ เพิ่งเป็นมาสองสามวัน

ปกติมันก็ใช้ได้ไม่เคยถามอะไรนะแต่คราวนี้มันทำให้ copy ไฟล์ช้ามากๆเลย

หรือไดร์เวอร์ไรมันหาป่าวครับ เมื่อก่อนใช้ไม่เป็นครับ กับทุกๆแฟลชไดรฟ์และ เอกซ์ทานอลฮาร์ดดิสก์ ของผมที่มี

อีกรูปครับ

ลองดูไดร์ฟเวอร์เมนบอร์ดครับผม

Comment

ได้แล้วครับขอบคุณครับ
      เปลี่ยนถ่านไบออสมันดันเซตเป็นค่าเริ่มต้น

Comment

Working...
      X