Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรินซ์ ภาคใหม่ ไม่มีตายจิงหรอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กระโดดลงเหวยังจะยื่นมาลงมาเอา เห้อ

Comment

เหมาะกับเด็กครับ ฮาร์ดคอร์แบบเดวิลเมยคราย ผ่านไปเลย

Comment

ก็หนุกดีนะ [การกระโดดแบบภาคเก่านี่ต้องขั้นเทพเลยอะ]

Comment

กระโดดจน เอ็นฉีก ลูกสะบ้า หลุด เพิ่งจะเจอมอนให้อัดแค่จะยกดาบก็หมดแรงแล้วครับ

Comment

เค้ารู้ว่าคนส่วนมาก ชอบโกงเกม ก้อเลยสนองมันซะเลย

Comment

ภาพสวยดีครับ ติดใจเลิกเล่น GTA4 มาเล่นเกมส์นี้เลย
              ผมว่าแค่กระโดดนี่ถ้ามีตายล่ะก็ ยากเลยล่ะครับ คงโหลดเซฟกันให้วุ่น
              ศัตรูน้อยจริงๆนับตัวได้เลย
              แต่สรุปว่าชอบครับ

Comment

มันมีสถิติไหมว่าตกกี่ที

Comment

Working...
                X