Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงเกมส์ company of hero แล้วมันขึ้น Adobe Reader

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงเกมส์ company of hero แล้วมันขึ้น Adobe Reader

ตอนลงเกมส์มันขึ้น Adobe Reader 7.0 มาตลอดแก้ไขไงดีคับ แผ่นแท้คับ

นี่สเปคเครื่องคับ ตรวจเช็ค Direct x ก็เวอร์ชั่น 9.0c
    E 6300
    p5b
    ram corsair 512*2 bus 800
    Spark GeForce 7600GS 256MB DDR3 128-bit

อาการอย่างนี้ไม่เคยเจอน่ะ ลองลง Adobe ดูสิครับ แต่ว่าสเปคนี้เล่นได้สบายเลยครับ (ผมเล่นแผ่นก๊อบ)

Comment

เอ แต่เครื่องเพื่อนมันก็ลง Adobe Reader อยู่แล้วนะ ทำไงดีเนี่ย

Comment

not enough virtual memmory to run the game your system total taging files must be at least 768 mb

มันขึ้นงี้แก้ไขไงดีคับ

Comment

อ๋อ อาการนี้คุ้นๆน่ะ ลองไปปรับดูแระกานน่ะ คลิกขวาที่มายคอม> แล้วเข้าไปที่ properties >
          แล้ว ไปที่ Advanced > แล้วมองหา Performance แล้วกด Settings >
          ไปที่ Advanced > กด Change ที่ Virtual memory > จากนั้นก็ปรับเลยครับ เอาเปงว่าลอง
          ปรับ Initial size (MB) เปน 1500 ,Maximun size(MB) เปน 3000 กด set > แล้วกด
          ok จากนั้น รีสตาร์ด เครื่อง แล้วลองเข้าเกมดูน่ะ ถ้าได้หรือไม่ได้ก็มาบอกด้วย (วิธีนี้เคยทำให้
          MU เถื่อนอ่า เอิ๊กๆ)

Comment

ขอบคุณมากๆคับจะบอกเพื่อนผมให้ลองดู ถ้าได้แล้วจะบอกคับ ไงก็ ขอบคุณมากๆอีกครั้ง

Comment

ยินดีเสมอครับ

Comment

Working...
              X