Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเมนบอร์งอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเมนบอร์งอครับ

เอ่อคือว่าถ้าผมจะใส่ ซิ้งตัวหนักประมาน7ขีดอ่าครับจะมีโอกาส งอ ไหมครับ

ซอลแมน9700อ่าครับ

ก็ไม่เห็นของใครงอนะครับ มันมีตัวยึดหลังเมนบอดอีกทีครับ ท่านก็ขันน็อตยึด เมนบอด กับ เคส ให้ดีก็พอ

Last edited by kgb99; 20 Dec 2008, 20:37:12.

Comment

ไม่งอ แต่โก้ง 555

Comment

ไม่อยากให้งอ ก็มาไว้นอกเคส แบบของผมนี่ อิอิ

Comment

มีโก่งด้วยอิอิ
          ผมจะเอา คิว9550 เดิมๆ มาโอซีเพิ่มแค่ 2GHz เองอ่าครับ

Comment

Ultra-120 Extreme หนัก 790 กรัม (ไม่รวมพัดลม)

ถ้าใส่คลิปหนีบพัดลมก็ก็ประมาณ 800 กรัมพอดี

พัดลม 220-300 กรัม (แบบ sleeve) / 300 - 400 กรัม (แบบ Ball bearing)

รวม 1Kg+ ยังไม่งอเลย (ยิ่งประกบพัดลม 2 ตัวก็ยิ่งหนัก)

-------------------------------------------------------------------

Originally posted by jax88 View Post
            มีโก่งด้วยอิอิ
            ผมจะเอา คิว9550 เดิมๆ มาโอซีเพิ่มแค่ 2GHz เองอ่าครับ
            Q9550 2.83GHz + 2GHz = 4.83GHz คิดว่าน้ำก็จะเอาไม่อยู่นะ หุหุ
            Last edited by AmaKatsu; 20 Dec 2008, 20:45:27.

Comment

ผิดๆๆๆๆ จาก 2.83 เป็น 3.00 อ่าครับ
              พิมพ์ผิดไปหน่อยใจรอยยยยยบุยๆ55+

Comment

2.83 ---> 3.00 ซิงค์เดิมไม่อยู่เหรอครับ (จริงๆ ปล่อยไว้ตามเดิมไม่ OC ก็ได้ครับ ไม่ต่างมากหรอก 0.17GHz เอง)

หรืออยากเปลี่ยนเพราะซิงค์มันสวย อิอิ

Comment

ใช่ๆ 55

Comment

งั้น ซอลแมน9500 ก็พอมั้ง
                    ไฟสวยดี

Comment

ตัวที่ผมใช้อยู่ ราคา 1150 คุ้มดี เย็นด้วย ไฟก็มี

Comment

อิอิ

Comment

Working...
                        X