Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านแต่งคอมมหาสาคาม มีที่ไหนบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร้านแต่งคอมมหาสาคาม มีที่ไหนบ้าง

มีแถวไหนบ้างคับ รบกวนแนะนำที ผมไม่ค่อยรู้ เท่าไร

เพราะเนื่องจากเพิ่งมาเรียนที่นี่อะคับ

ดันๆ

Comment

ดันคับ

Comment

อืมๆ ไม่มีหรอกครับ
        ผมอยู่มาตั้งนาน ยังไม่เห็นซักร้าน555
        คงต้องรอ j.i.b. เอามาขายล่ะครับ
        โชคดีครับ

Comment

ตึกคอมขอนแก่นยังหายากเลยครับ

Comment

ู^
            ^
            ช่ายครับ

Comment

อีซี่ไง

Comment

ไม่น่าจะมีนะคับ คงมีแต่เป็นชุดๆอ่ะคับ พวก HP อะไรพวกนั้นอ่ะคับ แบบแต่งไม่น่านะ

Comment

ผมอยู่ขอนแก่นอยากให้มีร้านแต่งคอมจัง

..

Comment

ผมก็มาเรียนตั้ง 3 ปี หละ ก็ดห็นมีแต่ easy กะ j.i.b นี่หละครับ ..... ไม่ทราบว่าท่าน จ.ข.ก.ท. เรียนยุที่ไหนครับ อิอิ

Comment

ก้ออุดหนุนแต่ อีซี่ กะ JIB หละคับ ใครมีทุนก้อมาตั้งร้านทีละกัน
                      ขอนแกนก้อได้สารคามก้อได้ อยู่เรียนจนจบไม่ยักมี

Comment

Working...
                      X