Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้า GTA_IV ส่งผลกรรมในโลกแห่งความเป็นจริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้า GTA_IV ส่งผลกรรมในโลกแห่งความเป็นจริง

ในเมื่อเกม เริ่มเข้าใกล้ความเป็นจริง

คนในเกมก็เหมือนจริงแล้ว

ท่านคิดว่าถ้าเกิด สิ่งที่ทำในเกมส์ ส่งผลกรรมมายังเรา

มันจะเป็นยังไงกันนะ

ผมว่าผมตกนรกชั้นที่ 1000000000000 แน่

ยิงยกเมือง

ผมว่าโดนหน่วย S.w.a.t ยิงหัวไปนานแล้ว

กับโดนรุมประชาฑัน

Comment

ผมคงตายตอนแรกเลยอะ ขับรถไปส่งโรมันแหกโค้ง ตายคู่

Comment

ถ้าส่งผลจริงสงสัยนรกเต็มแน่นอนครับ ก็เล่นกันเกือบทั้งโลก อิอิ

Comment

น่าคิด

Comment

ลองถามเจ๊พีซีของฉันดูสิครับ

Comment

คิดไรมากไม่บาปหรอกใน่มันในเกมส์ครับชีวิตจริงเราเป็นคนดีก็พอแต่มันบาปนี่ ผมคงโดนทรมานแน่ๆเลยเอาระเบิดปามั้ง กระทืบคนมั้ง(แมร่งมาขว้างตอนทำภารกิจเลยทำให้ภารกิจล้มเหลวเลย) แล้วก็ขับรถชนคนมาประมาณ 1000 กว่าคนแล้วมั้ง555+ ยืนคุยกันเป็นกลุ่มไม่ยอมเดินหนีชนแมร่งเลย555+

ปล.คิดว่าเราเล่นเกมส์คงไม่บาปหรอกมั้งแต่ชีวิตจริงก็ต้องทำความดีมั้งนะ^_^ ตายไปจะได้ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 555+

Comment

ถ้าบาปคงบาปมานานแล้วล่ะ รวมเกมส์ Shooting เกมส์อื่นๆ ไม่รู้กี่ศพแล้ว -.-

Comment

ไม่ค้องเกิดใหม่แล้วแหละ

Comment

คงตายตั้งแต่ยังไม่ได้ขึ้นเรือมา Liberty City แล้วหละ -*-

Comment

ไม่ต้องเกิดแล้วหละ งั้น

Comment

เล่นแล้วรู้สึกผิดยังไงก็ไม่รู้ มีแต่ฆ่ากับฆ่า

ตัองไปสารภาพบาปซะหน่อยแล้วเรา

Comment

Originally posted by kateriez View Post
                          ลองถามเจ๊พีซีของฉันดูสิครับ
                          สงสัยเจ๊คงรอดัดสันดารเราอยู่มั้ง 555+

Comment

Originally posted by runnerkob View Post
                            ถ้าส่งผลจริงสงสัยนรกเต็มแน่นอนครับ ก็เล่นกันเกือบทั้งโลก อิอิ
                            งั้นผมคงไม่ได้ไปนรกหรอก เพราะผมไม่ได้เล่น 555+

Comment

Originally posted by pong747 View Post
                              งั้นผมคงไม่ได้ไปนรกหรอก เพราะผมไม่ได้เล่น 555+
                              แล้วเกมส์พวก online หรือ pack man หรือ mario อ่ะบาปเหมือนกันอ่ะทำร้ายเต่า 555+
                              มันบาปมันตั้งแต่เล่น mario แล้วเหยียบหัวเต่าตายไม่รุ้กี่ตัว

ปล.ล้อเล่นครับ^_^

Comment

Working...
                              X