Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยซ่อนไฟล์ไว้ในภาพทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยซ่อนไฟล์ไว้ในภาพทีครับ

อยากได้วิธีการซ่อนไฟล์เข้ากับรูปภาพ พอเปิดดูรูปภาพก็เท่ากับได้รันไฟล์นั้นด้วย ใครมีวิธีแนะนำทีครับ อยากลอง อยากรู้ อยากดู อยากเห็น....

ขอบคุณครับ

ผมคาดว่าท่านมีเจตนาไม่ดีแน่ๆ ผมรู้ แต่ผมคงไม่บอก

Comment

กำ.. ว่าจะบอกพอดี หยุดชะงักเลยครับ อิอิ

Comment

จะซ่อนทำไมครับ เป็นลูกผู้ชายต้องเปิดอก กล้าพูดกล้าทำ เอ้ยกล้าคุย

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
          ผมคาดว่าท่านมีเจตนาไม่ดีแน่ๆ ผมรู้ แต่ผมคงไม่บอก
          เจตนาที่ว่า...คงเป็นแบบที่หลอกให้เปิดภาพ ...(sensored)...แล้วสคริปในภาพทำงานใช่มั้ยครับ
          ปล.เห้อ...เบื่อจัง พวกปลิงสังคม ชอบสร้างปัญหา ถ้าเก่งนัก ทำไมไม่ทำโปรแกรมดีๆออกมาให้ใช้
          คิดแต่จะทำไวรัส แล้วก็ออกแอนตี้ขาย น่าเบื่อ

Comment

อกสามศอกซะอย่าง เลือดพ่อผมมันเยอะถึงจะเป็นตำรวจชั้นผู้น้อยตามบ้านนอกไม่เคยรังแกใคร ทุกอย่างแค่ศึกษา ส่วนไอ้เรื่องที่เอาไปทำมิดีมิร้ายมันง่ายมากครับ

tskill /f /im ..... /t แค่นี้มันก็จบหมดแล้ว . ที่บอกแค่อยากรู้ ไม่บอกไม่เป็นไร ไม่ได้เป็นปลิงไม่ได้เป็นทาก
            คนมันอยากศึกษาถ้าผิด ก็ไม่ต้องด่า ด.

Comment

Working...
            X