Announcement

Collapse
No announcement yet.

{ถาม} เกี่ยวกับที่รัดสายไฟ หน่อยครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• {ถาม} เกี่ยวกับที่รัดสายไฟ หน่อยครับ?

คืออยากรู้ว่า...

- Cable Ties ที่เปนเส้นเล็กๆยาวๆใช้รัดสาย ซื้อได้ร้านไหนบ้างครับ ที่พันทิพ (บอก ชั้น+ชื่อร้าน ด้วยก็ดีครับ) แล้วก็แพ็คนึงประมาณกี่บาท

- แล้วก็อีกอย่าง เป็นที่เก็บสายเหมือนกัน แต่อันนี้มันจะใช้ติดกับตัวเคสอ่ะครับ ร้านไหนมีขายบ้าง

อยากรู้ ชั้น+ร้าน ที่ขายเลยอ่ะครับ ไม่อย่างเสียเวลาเดินวนหา...

ท่านไหนทราบ รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ...

Originally posted by GrlLLaZ_BabE View Post
    คืออยากรู้ว่า...

- Cable Ties ที่เปนเส้นเล็กๆยาวๆใช้รัดสาย ซื้อได้ร้านไหนบ้างครับ ที่พันทิพ (บอก ชั้น+ชื่อร้าน ด้วยก็ดีครับ) แล้วก็แพ็คนึงประมาณกี่บาท

- แล้วก็อีกอย่าง เป็นที่เก็บสายเหมือนกัน แต่อันนี้มันจะใช้ติดกับตัวเคสอ่ะครับ ร้านไหนมีขายบ้าง

อยากรู้ ชั้น+ร้าน ที่ขายเลยอ่ะครับ ไม่อย่างเสียเวลาเดินวนหา...

ท่านไหนทราบ รบกวนบอกหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ...
    Cable Ties ซื้อตามร้านไฟฟ้าทั่วไปครับ ห่อละ56-100 แล้วแต่เบอร์ครับยิ่งใหญ่ยิ่งแพงขึ้นครับ ของผมใช้ไส่ไก่เก็บสายไฟครับถูกและหาซื้อง่ายด้วย ซื้อที่ร้านสายไฟเหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by sophon View Post
      Cable Ties ซื้อตามร้านไฟฟ้าทั่วไปครับ ห่อละ56-100 แล้วแต่เบอร์ครับยิ่งใหญ่ยิ่งแพงขึ้นครับ ของผมใช้ไส่ไก่เก็บสายไฟครับถูกและหาซื้อง่ายด้วย ซื้อที่ร้านสายไฟเหมือนกันครับ
      ขอบคุณครับ..

Comment

โลตัส แม๊คโค ก็มีนะครับ แผนกเครื่องมืช่าง เพียบ

Comment

มีเยอะมากครับหาได้ทั่วไปเเต่ เซเว่นไม่มีนะ

Comment

พันทิพประตูน้ำ ชั้น 4 โซนด้านหลังติดกับลานจอดรถ

ห่อละ 100 มั้ง ใช้ยันหลานเกิด

Comment

ที่ตะวันนา กับ เซียร์ ก็มีเยอะครับ หาง่าย

Comment

ผมเคยเห็นแบบที่มันเรืองแสงยูวีด้วย

แต่จำไม่ได้แล้วที่ไหน

ท่านลองหาดูดิ ถ้าได้แบบยูวี ติดไฟสวยๆ

น่าจะเวิร์ค อิอิอิ

Comment

อมร ก็มีครับ

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                    อมร ก็มีครับ
                    อมรมูวี่ อ่าหรอครับ เหอๆ

Comment

พวก UV cable ต้องติดหลอด แบลคไลท์ ด้วยใช่ปะครับมันถึงจะเรืองแสง

Comment

งับ

Comment

อมร คับ ดันๆๆๆๆ

Comment

พันทิพ ชั้น1 เดินมาทางซอยแบงค์กสิกร ตรงยาว ผ่านเจได ผ่านทีเค ร้านอยู่ตรงข้ามร้านขายน้ำ มุมด้านใน มีทุกสี ทุกเบอร์ ทั้งไส้ไก่ ท่อหด เข็มขัดรัดสายไฟ ราคาดีครับ

Comment

ของผมซื้อมาเอาเส้น เล็กๆ จะได้ดูไม่รก แล้วก็สีดำด้วย อิอิ

Comment

Working...
                              X