Announcement

Collapse
No announcement yet.

PSU iCute ประกันกี่ปีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PSU iCute ประกันกี่ปีครับ

ท่านใดทราบบ้างครับว่า PSU iCute ประกันกี่ปี
    ดูจากภาพบอกว่า LifeTime ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า
    Attached Files

เท่าที่เคยถามกับทาง TK ตอนที่ผมเอามาทำบทความนั้นถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ทางร้าน TK จะรับประกันให้ 3 ปีมั้งนะครับ

ถ้าจะเอาให้แน่ใจลองถามท่านที่ซื้อมาใช้แล้ว หรือลองสอบถามกับ TK ดูเลยครับ
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

ผมก็ซื้อมาเมื่อต้นๆเดือน ยังไม่รู้เหมือนกันครับ ลืมถาม
      ร้านที่ซื้อก็ไม่ใช่ TK ด้วยเพราะที่TKของหมด
      แต่ร้านที่ซื้อรับของมาจาก TK ดูจากวอย
      ชื่อร้านไรก็จำไม่ได้ เหอๆ ในบิลไม่มีชื่อร้าน - -"

Comment

Originally posted by clli View Post
        ท่านใดทราบบ้างครับว่า PSU iCute ประกันกี่ปี
        ดูจากภาพบอกว่า LifeTime ไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า
        ไม่รู้เหมือนกันครับ แต่ก็สนใจอยู่กับประสิทธิภาพที่โฆษณา+ราคาไม่แพง ถ้าได้ประกัน LifeTime ด้วยก็สุดยอดครับ

Comment

เห็นเขียนคำว่า FAN ตัวเล็กๆๆนิครับ ประมาณว่ารับประกันพัดลม Life time รึเปล่า

ส่วนตัว psu วอย ติดไว้ 3 ปีครับ

Comment

3 ปี ประกันร้าน TK
            Life time ส่งเคลมนอก ( นั่งเครื่องเอาไปเคลมเอง เอิ๊กๆๆๆ )

Comment

3 ปีติดวอยมาครับ

Comment

ประกันพัดลม lifetime....
                นอกจากพัดลม 3 ปี.......เดาเอา เพราะvoid 3 ปี.....กำ

Comment

Life Time เฉพาะพัดลมค่ะ นอกนั้น 3 ปี

Comment

ตามน้องรินทร์ครับ

Comment

สงสัยกว่าพัดลมจะพัง เปลี่ยนไปกี่เครื่องแล้วเนี้ย

พัดลมธรรมดา เกือบ 10 ปีแล้ว มันยังหมุนอยู่เลย เอาผุ่นออก ก็แรงแล้วเหอะๆๆๆ สมัย P II

Comment

ขอบคุณครับทุกท่าน

Comment

ถ้าพัดลมลูกปืนโอกาสพังนี่ยากมากกกกก (หมายถึงใช้งานปกติ ไม่ใช่เอาค้อนไปทุบนะ)

Comment

Originally posted by เพ็ญรินทร์ View Post
                            Life Time เฉพาะพัดลมค่ะ นอกนั้น 3 ปี

Comment

ประกันพัดลม 5555

Comment

Working...
                              X