Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า CPU รุ่นไหนเหมาะกับการเล่นเกมมากที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า CPU รุ่นไหนเหมาะกับการเล่นเกมมากที่สุดครับ

ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องคอมเลยครับ อยากรู้ว่ารุ่ไหนเหมาะกับการเล่นเกมมากที่สุดครับ
    บอกแบบว่าเป็น Core 2 Duo, Core 2 Quad, Core i7 บอกรุ่นด้วยก็ดีครับ จะซื้อตอนซัมเมอร์นี้อ่ะครับ

งบ (แพงๆ เข้าใว้แล้วความแรงจะตามมา)

Comment

i7 สิคับ ยิ่งใหม่มันก็ยิ่งแรง

Comment

คืออยากจะมาถามดูอ่ะครับว่า รุ่นไหนเหมาะกับการเล่นเกม

บางคนว่า i7 ไม่เหมาะ เหมาะกับทำงานพวกกราฟฟิก

งบประมาน 7000 อ่ะครับ

Comment

ช่างนี้ก็น่าจะ e8400

Comment

84

Comment

ฟันธง e8400 ใช้อยู่

Comment

ไอ7 965
                อุตส่าบอกแล้วนะจะซื้อไหมอ่าครับ

Comment

Working...
                X