Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้ราคาเจ้านี้บอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้ราคาเจ้านี้บอกทีครับ

ตัว Power Supply : GIGABYTE ODIN 1200 Watt มันราคาเท่าไหร่ครับ
    แล้วแนะนำ CPU Cooler : ที่สามารถใส่ตัว Core i7 บอร์ด GIGABYTE GA-EX58-UD5P
    ครับ บอกราคาด้วยนะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

PSU น่าจะประมาณ 9000 ครับ
    ฮีทซิ้งค์รู้สึกว่า Trueblack จะมา 1366 แล้วนะ

Comment

อย่านะท่าน อย่าหลงเชือมันนะ เจ้า กิกบ๋วยเนี่ยนะ มันหวยแตกดีแท้

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
        อย่านะท่าน อย่าหลงเชือมันนะ เจ้า กิกบ๋วยเนี่ยนะ มันหวยแตกดีแท้
        ผมศึกษามาจากเว็บนี้นะท่าน
        http://www.overclockzone.com/basskyl...12/Odin_1200w/

Comment

แล้วเจ้าตัว ASUS Triton 81 มันราคาเท่าไรครับ

Comment

TERMALTAKE ดีกว่าครับ งบมากขนาดนี้

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              TERMALTAKE ดีกว่าครับ งบมากขนาดนี้
              รุ่นไหนอ่าครับ

Comment

Working...
              X