Announcement

Collapse
No announcement yet.

AC64 Pro/CPU100%อยู่ขนาดนี้คงOKเเล้วนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AC64 Pro/CPU100%อยู่ขนาดนี้คงOKเเล้วนะ

ใจอยากให้เย็นกว่านี้เเต่ พัดลมตัวดูดออกตูดดันเป็น 6ซม,เเล้วสูตรดูดลมนี่เเบบไหนดีที่สุดอะครับระหว่าง
    ดูดเข้าเรื่อยๆ-ดูดออกเรื่อยๆ,ดูดเข้าเรื่อยๆ-ดูดออกจี๊ดๆ

tempอยู่ที่47c /P4-478/2.6Ghz /OCไปอยู่3.1 กว่าๆประมาณนั้น/

ใครมีไอเดียไรเเจ๋วๆเเนะนำได้ครับจะยินดีมาก

เย็นดีครับของผม X2 4200@2600 ไฟ 1.3 idle ยัง 47 เลย ใช้กับ silent square pro

Comment

ใช้ขาแปลงของอะไรครับ สนใจจะปรับเอามาใส่บ้าง อิอิ.....

Comment

Originally posted by naiaod View Post
        ใช้ขาแปลงของอะไรครับ สนใจจะปรับเอามาใส่บ้าง อิอิ.....
        ขาเเปลงเหรอครับทำเอง...ตะเเบงยัดจนไปจนได้

Comment

Working...
        X