Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าอีกแล้ว Windows 7 ซาวออนบอร์ดเสียงไม่ออก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าอีกแล้ว Windows 7 ซาวออนบอร์ดเสียงไม่ออก

งานเข้าอีกแล้ว Windows 7 ซาวออนบอร์ดเสียงไม่ออกครับบอร์ดตามลายเซนต์เลยครับ
    ลงไดรวเวอร์ก็ไม่หายครับใครเป็นช่วยที่ครับ ไม่อยางลง xp วินโดวนี้มันงามจับใจจริงๆ
    ลืมบอกไปครับผมมี sb0100 ด้วยแต่ลองแล้วเบสไม่ออก -*-
    Last edited by interpower; 21 Dec 2008, 15:41:23.

Originally posted by interpower View Post
    งานเข้าอีกแล้ว Windows 7 ซาวออนบอร์ดเสียงไม่ออกครับบอร์ดตามลายเซนต์เลยครับ
    ลงไดรวเวอร์ก็ไม่หายครับใครเป็นช่วยที่ครับ ไม่อยางลง xp วินโดวนี้มันงามจับใจจริงๆ
    ผมก็ออนบอร์ดอะครับ
    Last edited by ittiphol; 26 Feb 2009, 09:20:22.

Comment

เวรซะแล้ววว

Comment

งานเข้าของแท้ รอให้เวิคกว่านี้เดี๋ยวผมตามไปลงด้วยคน อิิอิ

Comment

เด๋วผมลองลงไดรวเวอ จาก guru3d แล้วจะมาบอกครับ

Comment

ผมลงของรุ่น Vista โหลดจากเว็บมันโดยตรงครับผม

Comment

อยากลองมั่งแหะ หน้าสน ไม่ทราบว่าหาได้จากไหนครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                ผมลงของรุ่น Vista โหลดจากเว็บมันโดยตรงครับผม
                ลองลงของ guru3d แล้วมีเสียงครับ.......เสียง.....เงียบบบ
                โหลดจากเวป เมนบอร์ด หรือ ซาวครับ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
                  อยากลองมั่งแหะ หน้าสน ไม่ทราบว่าหาได้จากไหนครับ
                  วินโดวหรือป่าวครับถ้าวินผมโหลดจาก 2bbit ครับ

Comment

เวรซ้ำ
                    Last edited by interpower; 21 Dec 2008, 16:21:37.

Comment

Originally posted by interpower View Post
                      ลองลงของ guru3d แล้วมีเสียงครับ.......เสียง.....เงียบบบ
                      โหลดจากเวป เมนบอร์ด หรือ ซาวครับ
                      จากเว็บเมนบอร์ดครับผม

Comment

ตอนแรกผมก็เป็น ไปหาไดรเวอร์ของวิสต้ามาลง ก็ได้ละครับ

หวังว่าคงจะกรณีเดียวกันกับผม

Comment

ผมใช้Build 6956ตัวที่เป็น.GHOหงะครับไม่ต้องลงไดร์เวอร์อะไรเลย หงะ นิ่งดีอยู่ครับ

Comment

Working...
                          X