Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer รุ่นไหนดีครับ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Printer รุ่นไหนดีครับ??

รบกวนช่วยแนะนำ Printer งบ 2,000 ให้หน่อยครับ

ผมเน้นที่ Print อย่างเดียวเองครับ ไม่ค่อย สแกน

ขอบคุณครับ

Originally posted by 48027207 View Post
    รบกวนช่วยแนะนำ Printer งบ 2,000 ให้หน่อยครับ

ผมเน้นที่ Print อย่างเดียวเองครับ ไม่ค่อย สแกน

ขอบคุณครับ
    ผมใช้บราเทอร์ 135c ผมซื้อมาจากคอมมาร์ต 1990บ ครับ ปริ้นเร็วดี copy scan ได้อีกด้วย คุ้มครับ
    แต่ว่าผมซื้อแทงค์หมึกแยกเองอะครับยี่ห้อง G ink ที่เสียบไปกับช่องตลับหมึกได้เลย สะดวกและก็ไม่ต้องเจาะหัวพิมพ์ด้วยครับ หมึกเยอะใช้ยาวเลยละครับ

Comment

เอาสีสวยก็ Epson Hp คับ
      ถ้าไม่อะไรมากก็ Lexmark

ปล. สีสวยตอนหมึกแท้นะคับ หมึกปลอม ปริ้นออกมาก็ด้อยลงไป
      แต่ Lexmark รุ่นก่อนๆทนนะ รุ่นหลังๆ ผมว่าหัวหมึกมันเจ๊งเร็วไปหน่อย

Comment

canon mp145 ครับ ชิวๆพิมพ์ได้เรื่อย เครื่องค่อนข้างทน จะติด tank ทีหลังก็ไม่มีปัญหา feed กระดาษดี

ลองดูครับ

Comment

Working...
        X