Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty 5 ช่วยหน่อยครับ ตรงนี้ไปต่อยังงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty 5 ช่วยหน่อยครับ ตรงนี้ไปต่อยังงัยครับ

ตรงเบอร์ลิน ทำลาย 88 สามกระบอกแล้วไปสุดตรงเชิงบรรไดทางขึ้นครับ
    ไม่รู้ว่าไปต่อยังไงหาทางเข้าไม่ได้ครับ วนจนงงงงงงไปหมดแล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มีภาพให้ดูป่าว นึกไม่ออก..

Comment

มีรูป ให้ดูปลากรอบใหม

Comment

ก็ยืนตรงบรรได ทางขึ้นซักพักอะคับ ยิงศัตรูไปเรื่อยๆ ซักพักเสามานก็จาล้มลงมา

(ถ้าจำไม่ผิดนะ)

Comment

ด่านสุดท้ายใช่เปล่าครับถ้าใช่มันให้เราไปหยิบธงประเทศเราครับ(เยอร์มัน)ที่ไอคนถือธงคนแรกมันตายให้เราเดืนไปใกล้ๆศพมันครับแล้วก็เก็บมามั้งก็จะเข้าไปในบ้านของ ฮิตเลอรืได้

ปล.ถ้าใช่ด่านที่ผมบอกให้ไปเก้บธงมาครับธงประเทศเราเพื่อเตรียมการยึดรัสเซ๊ยถ้าไม่ใชด่านที่ผมบอกก็ช่วยเอาภาพมาลงหน่อยครับจะได้ช่วยๆกัน

Comment

ถ้ามีรูปประกอบจะดีมากครับ แต่รู้สึกว่าก็ยิงไปเรื่อยๆ รุกคืบหน้าไปเรื่อยๆ เดี๋ยวเพื่อนเราก็จะวิ่งตามมาแล้วก็จบMissionเอง

ปล. เราเป็นรัสเซีย ยิงกับเยรมันนะครับ ไม่ได้เป็นเยรมันครับ (ธงฆ้อน-เคียวแบบนี้ คงไม่ต้องบอกว่าชาติไหนน่อ)
            ปล.2 อยากถามเพื่อนเหมือนกันว่ามีเกมนี้ขายที่เยรมันไหมเนี่ย เหอๆๆ
            Last edited by Beaver_XT; 21 Dec 2008, 18:48:15.

Comment

รอให้เสามันถล่มลงมา ยิงไปก่อน

Comment

ใช่ๆวิ่งไปจนถึงทางขึ้นด้านขวามือรอเสาต้นใหญ่ๆถล่มลงมาคับ แต่ระวังอย่าให้เสาทับเราตายน้ะ เพราะเคยโดนมาแล้ว

เอิ๊กส์ๆ (ปล.หลังจากนั้นเพื่อนเราที่แบกธงข้างหลังจะตาย แล้วผreznovจะพูดติดตลกว่า "สงสัยชั้นอาจต้องพึ่งสมุด

เล่มนี้")

Comment

ปืนใหญ่มันมี4กระบอกไม่ใช่หรอ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ เสาพังเองนี่เอง ได้ละครับ

Comment

Working...
                    X