Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อของในพันธุ์ทิพย์ ซื้อร้านไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อของในพันธุ์ทิพย์ ซื้อร้านไหนดี

ซื้อของในพันธุ์ทิพย์ ซื้อร้านไหนดี ซื้อร้านไหนคับ ช่วยบอกต่อหน่อยคับ

ขอบคุณคับ

DUN....

Comment

แต่ละร้านราคาไม่เท่ากันเลยครับ

สมมติว่า จะซื้อแรมรุ่นหนึ่ง ร้านแรก บอก 530 เดินไปร้านที่สอง บอก 550 เดินไปชันสาม 540 ประมาณนี้ครับ

อยากได้ของถูกก็ต้องลงทุนเดินหากันแทบทุกชั้นครับ ราคาไม่เท่ากันในแต่ละวัน

ของชิ้นเดี๋ยวกันแต่ราคาไม่เท่ากัน ขึ้นอยู่กับVoid รับประกัน+การบริการด้วย และราคาของทาง Suppiler ด้วยครับ

Comment

ผมชอบ jedi คับ ร้านเล็กๆ แต่อบอุ่น

Comment

เอาตามราคาถูกเลยครับ แต่เอาประกัน Synnex Com7 อื่นๆ

Comment

ร้านไหนก็ได้ที่ไม่ใช่ mdcomputer ชั้นลอยนะ
            แต่ชั้นอื่นของ mdcomputer ก็ซื้อได้เลย

Comment

DUN

Comment

เดินสอบถามราคาทุกร้านดีกว่าคับ
                เสียเวลานิดหน่อย แต่ก็ประหยัดๆ

^^

Comment

ร้านไหนก็ได้ที่...
                  คนขายไม่กวนตีลล
                  ของถูก
                  ประกันถูกใจ
                  บลาๆๆๆๆ

Comment

แม่ค้า / พนักงาน หน้าตาดี + Synnex นั่นแหละเข้าไปโล้ด

Comment

โป๊ไหมพี่ โป๊ไหม

ถามอยู่นั้นแหละ เสื้อผ้าเราก็ใส่ มาถามเราโป๊ไหม

Comment

แล้วแต่ความชอบ ^^ ครับ ผมก็ Com7 ร้าน it fever ชั้น 3 ^^ พนักงาน พูดจาเลย เคยสั่งทางโทรศัพ ให้ส่งของ ทางที่บอกก็ ok ไม่งอแง

Comment

ถามกว้างไป น่าจะถามว่าท่านต้องการอะไรเช่น PSU รุ่น... นี้ซื้อที่พันทิพร้านไหนดี น่าจะประมาณนี้มากกว่า

ว่าแต่ PSU tagan มีร้านไหนขายอยู่บ้าง อิอิ

Comment

Originally posted by radchanon View Post
                            โป๊ไหมพี่ โป๊ไหม

ถามอยู่นั้นแหละ เสื้อผ้าเราก็ใส่ มาถามเราโป๊ไหม

Comment

Working...
                            X