Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ Photoshop cs4 กันบ้างยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ Photoshop cs4 กันบ้างยังครับ

ใช้แล้วเป็นยังไง มีลูกเล่นอะไรต่างจาก cs3 เยอะมั๊ยครับ

ผมเพิ่งจะได้ลอง นี้เอง

หิวเหลือเกิน ใครมีอาหารเช้า แบบวางทับ แล้วกินได้เลย ช่วยทีนะครับ ทาง pm

ผมใฃ้แบบ Portable CS4 V.11.0 ใฃ้ง่ายไฟล์เล็กๆ แม่บ้านเค้าหาติดบ้านใว้นานแล้ว อิอิ

Comment

ดีกว่าเดิมนะครับ

Comment

ดีๆๆ ผมก็ใช้อยู่ ยังไม่เจอบัคอะไรเลย ส่วนตัวผมว่าดีกว่าcs3นะ

Comment

ผมยังcs2 อยู่เลยครับ
          ไม่กล้าเปลี่ยนกลัวโปรมแกรมแก้วรรณยุกต์ลอยใช้ไม่ได้

Comment

ส่วนตัวว่า เร็วกว่าตัว
            CS2 CS3 มากๆ
            ชอบมากๆเลยตัวนี้ CS4

แต่งงๆ นิดๆใช้ยังไม่ค่อยเป็น เหมือนกับ Office 2003-2007 น่ะ

ตอนนี้ไม่รู้จะเอา เครื่องมือ ดูรูปทั้งหมด (แผนที่) ข้างบนขวามาได้ยังไง

Comment

ใช้ VGA ดีมันช่วยเร็นเดอร์ดีมากเลยครับ ลื่นๆเลยล่ะ

Comment

ใช้อยู่ครับ ดีกว่าCS3เยอะแต่Pluginsใช้ของเก่าไม่ค่อยได้ ยังไงก็เถอะ เท่าที่มันมีก็เกินจะใช้งานแล้ว
                ที่ขัดใจก็มีอยู่อย่างเดียวครับ รูปถ้าเปิดหลายๆทีมันจะเป็นTabๆๆๆ ส่วนใหญ่งานผมจะลากรูปนี้ไปลงรูปนั้น ลากกันมาลากกันไป พอรูปมันมาเป็นTabยังงี้ผมลำบากครับ ต้องมานั่งลากแยกออกมาเป็นรูปๆ

Comment

ของเค้าดี มีติำดบ้านไ้ว้อุ่นใจครับ อิอิ

Comment

ผมลงแล้วใช้ไม่ได้ รู้สึกว่าจะมีปัญหาเรื่องไดร์เวอร์การ์ดจอนะ เปิดโปรแกรมปุ๊ป วินโดว์รายงานปั๊บ ให้ปิด งงอยู่เหมือนกัน ออ ตอนนี้ใช้ asus eah3870 อยู่ครับ มีใครเป็นเหมือนกันมั่งมั้ยเอ่ย???

Comment

ดีโครตๆคับ
                      ผมใช้อยู่
                      นิ้งส์ๆๆๆ

Comment

พวกฟิลเตอร์เสริมก็ลงใช้ได้ปกติเลยครับ

Comment

Working...
                        X