Announcement

Collapse
No announcement yet.

wifi true เดือนล่ะ 450 เล่นเกมส์ออนไลด์ได้ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• wifi true เดือนล่ะ 450 เล่นเกมส์ออนไลด์ได้ไหมคับ

แล้วเค้าปล่อยความเร็วมาเท่าไหร่หรอคับ พอดีจะลองใช้เลยหาข้อมูลคับ

1 เมกครับ
    หาในเวปเห็นเคยมีคนปล่อย id 6 เดือน 600 เอง

Comment

ถ้าสัญญาณอ่อน เล่นเกมส์ออนไลน์คงกระตุกนะ

Comment

ลอง ping ไปที่ adslthailand ได้ ping เท่าไรเหรอครับ ??

Comment

ผมใช้พ่วงกะมือถือทรูมูฟรายเดือนเดือนล่ะ 129 บาท + ค่าบริการ ไวไฟ 250บาท รวมค่าบริการไม่รวม vat 300 กว่าบาทเองค้าบ
          หรือถ้าใครมี เบอไฮสปีดเนต สามารถเอาไปพ่วงได้ครับ + อีก 250 เอง
          ส่วนความเร็วเท่าๆกับ ค่าบริการ 450 บาทนั่นแหละครับ
          ความเร็วสูงสุดที่ผลเคยได้จากทรูไวไฟ ตั้ง 1300 k แนะ

Comment

Originally posted by makoto07 View Post
            ผมใช้พ่วงกะมือถือทรูมูฟรายเดือนเดือนล่ะ 129 บาท + ค่าบริการ ไวไฟ 250บาท รวมค่าบริการไม่รวม vat 300 กว่าบาทเองค้าบ
            หรือถ้าใครมี เบอไฮสปีดเนต สามารถเอาไปพ่วงได้ครับ + อีก 250 เอง
            ส่วนความเร็วเท่าๆกับ ค่าบริการ 450 บาทนั่นแหละครับ
            ความเร็วสูงสุดที่ผลเคยได้จากทรูไวไฟ ตั้ง 1300 k แนะ
            ผมเคยใช้ 129 บาท + ค่าบริการ ไวไฟ 250บาท เหมือนกัน ใช้อยู่ ครึ่งเดือน มาเจอ คนเอา มาขาย 6 เดือน 350 บาท เอาเลย ยกเลิกอันเก่าเลยเลย ใช้ อันนี้ 6 เดือน 350 บาท คุ้มกว่ากันเยอะ หลัง 6 เดือน ค่อยสมัครแพ็คเดิม ก็ยังไม่สาย ประหยัดไปเยอะ

ปล1. แพ็ค 6 เดือน น่าจะยังพอหาซื้อได้นะ ลองหาๆดู ก่อน 31 ธันวา
            2. ค่าโทสับ 129 + ค่าเน็ต 250 = 379 บาท *6 เดือน 2,274 บาท ใช้อันนี้ 350 ใช้ 6 เดือนคุ้มกว่ากันเยอะเลย

Comment

ผมใช้ แพคเกจเดือนละ 500 ครับ ก้อ โอเคนะ สัญญาณมา 4-5 ขีด อยุ่ติดเดอะมอลล์บางกะปิ

เบื่อมานอย่าเดียวตัดทุก 1.30 ชม.

เทสสปีดได้ราวๆ 1mกว่าๆ

Comment

ไปขอที่ทรูชอปใช่มั้ยคับ เสียค่าบริการอะไรบ้างอะคับ อยากลองใช้ดูบ้าง บ้านอยู่เเถวลาดกระบัง ใช้ได้มั้ยคัยมันมีสัญญารมั้ยคับเเถวนี้น่ะ
                Last edited by mity2mity; 26 Dec 2008, 21:31:04.

Comment

Working...
                X