Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยยย!!! โน๊ตบุ๊ค ไม่ยอมบูตเข้าวินโด้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยยย!!! โน๊ตบุ๊ค ไม่ยอมบูตเข้าวินโด้

มัน restart เองตลอดเลย

ยังไม่เข้าวินโด้เลย

มันเกิดจากสาเหตุอะไรบ้างคับ

ช่วยตอบผมที

ก็ลองลงวินโด้ใหม่ดูสิคับ

Comment

....
      Last edited by guyo; 22 Dec 2008, 12:50:25.

Comment

self mode ดูหรือยังครับท่าน ถ้าเข้าได้ลอง system restore ดูก่อนครับ หวังว่าคงช่วยได้นะครับ

Comment

Windows พังแล้วครับพี่น้อง

Comment

มีปัญหาอะไรชัวๆ แก้ได้ 100% คือลงใหม่ครับ....ถ้าข้อมูลสำคัญไม่อยู่ไดร C ก็ไม่เป็นไร

Comment

ก่อนเป็นได้ลงโปรแกรมอะไรรึเปล่า? ถ้าใช่ก็ลอง safe mode แล้ว uninstall โปรแกรมออก หรือใช้ System Restore ดูครับ
              ถ้าเข้า safe mode ไม่ได้ก็ทำใจลงใหม่เถอะ

Comment

Working...
              X