Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกม GTA : San Andres หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกม GTA : San Andres หน่อยครับ

เกมนี้มันมีมอไซค์ให้ครับมั้ยครับ
    พอดีชอบขับรถชมวิวมากกว่าเล่นตามเนื้อเรื่อง
    ส่วนใหญ่มีแต่พวกรถยนต์
    มอไซค์ที่เคยเห็นในเกมก็มีแต่ของตำรวจกับรถธรรมดา
    เลยอยากทราบว่า จะหารถมอไซค์มาขับได้หรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ

ดัน1ที

Comment

'' T-T

งง

ได้ซิ

Comment

ได้ครับ หมายถึงมอไซค์เท่ๆหรอครับ อยู่ในตึกที่มีทางขึ้นแบบลานจอดรถในห้าวอ่ะครับ อยู่ในเมืองแรก อยู่แถวๆ ชายทะเล ลึกเข้ามาหน่อยอ่ะ

Comment

Originally posted by vitseed View Post
          ได้ครับ หมายถึงมอไซค์เท่ๆหรอครับ อยู่ในตึกที่มีทางขึ้นแบบลานจอดรถในห้าวอ่ะครับ อยู่ในเมืองแรก อยู่แถวๆ ชายทะเล ลึกเข้ามาหน่อยอ่ะ
          ขอบคุณครับ

Comment

มีคับ
            ชอปเปอร์ก้อมี
            4สูบตัวแรง ถ้าจำไม่ผิด 600ม้ามั้ง ก้อมี
            สกุตเตอร์ก้อมี
            ขับไปเรื่อยๆให้ Skill ขึ้น ชนแล้วไม่มีหลุดจากรถ

Comment

ถ้าอยากได้รถสวยๆ ก็ไปโหลดไฟล์มา crack เองก็ได้ครับ
              ตอนนี้ผมก็ crack ไปหลายคันแล้วครับ โดยเฉพาะรถยนต์ มอเตอร์ไซค์ก็พอมีบ้างครับ

Comment

Working...
              X