Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวีธีดูแผ่นPS2(ปั้ม)ว่าอันไหนDVD9DVD5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอวีธีดูแผ่นPS2(ปั้ม)ว่าอันไหนDVD9DVD5

ขอวีธีดูแผ่นPS2(ปั้ม)ว่าอันไหนDVD9DVD5 ขอบคุนมากๆครับ

หงายท้องส่องกับหลอดไฟนีออนคับ ดูว่ามีลายน้ำหรือไม่มี

D5 - ไม่มีลาย
    D9 - มีลาย

Comment

ดีครับ ความรู้ใหม่

Comment

เมื่อก่อนตอนผมซื้อ สีทอง DVD9 สีเงิน DVD5 (ฟังมาจากเพื่อนอีกที) เคยเจอสีเงินแค่ทีเดียวเอง

Comment

ตะแคงดูลายบนแผ่นครับ ชัวร์สุด.....เห็นเป็นลายคลื่นๆน่ะ ใช่เลย แผ่นดี9

Comment

DVD9 จะมีเป็น คล้ายๆ ลายน้ำ น่ะครับ

Comment

ขอบคุนคับที่ให้ความรู้

มะวานไปซื้อแผ่นมา god of war 1 แผ่นทองไม่มีลายน้ำเปิดคอม 3.47กิ้ก เง้อ~

Comment

Working...
              X