Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยลองอัด P5LD2 SE rev2.0 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยลองอัด P5LD2 SE rev2.0 บ้างครับ

อยากรู้ว่าถ้าใส่ C2D E6400 แล้วมันจะสามารถลากไปได้บัสประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนหน่อยนะครับ

ถ้าลากแบบ เมน่วล บัส 300 ก็ไปไหนไม่ได้แล้วครับ

แต่ถ้า ใช้ menu ai overclock ที่ใน bios ให้มา ก็ได้ที่ 1333/800 เลย

อันนี้ เท่าที่ผมลองมานะครับ

ไม่รู้ผิดพลาดตรงไหน

อาจมีท่านอื่นได้มากกว่านี้

Comment

ใครลากได้ไกลๆก็บอกทีนะคับป๋มปากอบรุ่นนี้ให้ลูกค้าไปหลายเครื่องละเหมือนกันคับถ้าดีๆอาจจะปากอบให้แฟนซักเครื่องคับแหะๆๆๆ

Comment

ท่านนิวจะเปลี่ยนบอร์ดเหรอ?

Comment

ผมเคยใช่ ai ลาก E6300 ได้ไกลประมาณ 420 อ่ะครับ เครื่องนั้น Kington DDR2 512/667
          ไม่รู้ E6400 จะคล้ายกันไหม

Comment

บอดราคาถูกแต่แรงมากเลยครับ นี่ถ้ารู้มาก่อนว่าลากไกลขนาดนี้ซื้อมาใช้กะE4300 เซฟงบได้เยอะเลย

Comment

Working...
            X