Announcement

Collapse
No announcement yet.

[GTA IV] ภารกิจนี้ผ่านยังไงครับ "?"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [GTA IV] ภารกิจนี้ผ่านยังไงครับ "?"

ทำภารกิจจนมีเครื่องหมาย "?" ขึ้นมา 2จุดอะครับ

จุดแรกให้ไปส่องกล้องมอง อะไรก็ไม่รุ้ครับ

จุดที่สองให้ไปเข้าเน็ต แล้วก็ทำยังไงต่อไม่รุ้ครับ

ขอถามนิดนึงครับ ภารกิจของเพื่อนๆเรามันหายไปไหนหมดหรอคับ

หรือว่าต้องผ่าน unknow contact เหล่านี้ไปก่อนครับ

ท่านใดที่ผ่านแล้วรบกวนทีคร้าบบบ กำลังติดงอมแงมเลย 55

ที่ให้ส่องกล้องนั่นคุณไม่ต้องส่องก็ได้ ให้คุณโทรไปตามเบอร์ที่เจ้าหน้าที่มันให้ใว้ก็จะมีคนรับ ให้สังเกตุว่าแถวๆนั่นใครรับโทรศัพท์และกำลังคุยกับเราอยู่ พอเจอตัวก็เป่าด้วยลูกปืนซะ

Comment

Originally posted by xecution View Post
      ที่ให้ส่องกล้องนั่นคุณไม่ต้องส่องก็ได้ ให้คุณโทรไปตามเบอร์ที่เจ้าหน้าที่มันให้ใว้ก็จะมีคนรับ ให้สังเกตุว่าแถวๆนั่นใครรับโทรศัพท์และกำลังคุยกับเราอยู่ พอเจอตัวก็เป่าด้วยลูกปืนซะ
      ครับ เดี๋ยวไปลองดู

ขอบคุนคับ

Comment

ดันให้ อีกอันไม่รู้อะผมยังไม่ถึงเลย

Comment

ตามนั้นเลยครับ เวลามายืนรอแล้วถือไรเฟิลเตรียมไว้เลยแล้วจะมีคนส่งข้อความมาให้ แล้วกดโทรไปที่เบอร์นั้น ไม่ต้องฟังมันคุยเลยครับ กดวางโทรศัพท์เลย คนไหนวางโทรศัพท์พร้อมเรา ก็จัดการซะ

Comment

คุ้น ๆ ว่าเข้าเน็ตแล้วเช็ค e-mail เสร็จแล้วไปที่จุดในแผนที่ สักพักจะมีคนมาแล้วหนี เราก็ตามเก็บ

Comment

ผมเพิ่งจะถึงตอน บ้านเราไฟไหม้แล้วย้ายบ้านเองครับ อิอิ

ไม่ค่อยได้เล่นหนะ ^^ ช่วงนี้กำลังจะเอ็นสท้านเลยเล่นเกมน้อยหน่อย

เพื่อนๆ คนไหนกำลังจะเอ็นสะท้านก็อย่าลืมอ่านหนังสือกันบ้างละครับ ^^

Comment

ตอนแรก ผมก็อ่านไรTEXTๆ เห็นบางคนก็ถือ สมุดเดินไล่หาทีละคน ก็ไม่เจอ เครื่องเราก็ช้าาาา โห๋ยยย
                ทนไม่ไหวยิงให้วิ่งเผ่นกันหมด

Comment

? จุดล่าง ฟานซิส ตำรวจชั่วจะให้เราไปหาคนเเบล็คเมล์ ที่จุดชมวิว ตรงส่องกล้องนั่นแหละ แล้วสักพักจะให้เบอร์โทรคนแบล็คเมล์เรามา เราก็กดโทรจะมีเบอร์ให้โทรหาคนนั้น โทรได้สองหนมันจะวิ่งหนีแล้ว
                  จริงๆไม่ต้องโทรก็ได้ถ้าเรารู้ตัว ยิงมันเลยก็ได้ รูปจะตกมาเก็บไป [คนใส่เสื้อมีฮูดเหลือง หุหุ]

? จุดกลาง คือ สำนักงาน U.L.P.C ที่มิเชล (คาเรน) เป็นสายลับ เราไปที่นั่นเดี๋ยวมันจะให้เรา ไปบ้านคนแถวๆเริ่มเกม แต่ไปแล้วเจ้าตัวไม่อยู่ เราเข้าไปในบ้าน เชคโน๊ตบุค ดูอีเมล แล้วเราจะโทรกลับไปสำนักงานเอง แล้วก็จะต้องขับรถตามไปเจอเอง ก็ขับรถตามไปเก็บ

Comment

โว้ว หาจากกุเกิ้ลนี่ ขอบคุณมากมาย

Comment

Working...
                    X