Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามว่าโปรแกรม Corel Video Studio มีที่โหลดพวกไฟล์เสริมมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามว่าโปรแกรม Corel Video Studio มีที่โหลดพวกไฟล์เสริมมั้ย

คือตอนนี้ผมใช้โปรแกรม Corel Video Studio Pro X2 อะครับก้อคือเวอร์ชั่น v12 นั่นเองโหลดมาพวก animation, frame, slide มีให้เลือกน้อยมาก ไม่เหมือน v11 ที่ผมใช้ก่อนหน้านี้ มันมีเยอะมากมาย อยากทราบว่ามีวิธีหาโหลดไฟล์เสริมของ Corel Pro X2 มั้ยครับ เพราะไม่ค่อยอยากกลับไปใช้ v11 ทะไหร่มันเหมือนช้าๆงัยไม่รู้ถ้าเทียบกับ v12 ขอบคุณครับ

ดันนิสนะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

ก็อปของ 11 มาใส่สิครับผม น่าจะได้ครับ

Comment

Working...
        X