Announcement

Collapse
No announcement yet.

3780 กะ 8800GT.....แลกดีมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3780 กะ 8800GT.....แลกดีมั้ย

คือผมมี ASUS EAH 3870
    512Mb DDR4 อยากหาแลกกะ 8800GT

และมีคนเสนอ spark 8800gt zero2 ตัวนี้มา
    http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...pid=163&page=1

คิดว่าไงครับ แลก หรือ เก็บไว้ใช้ต่อไปดี

เจอชื่อ งง....เลย.....3780

Comment

ไม่น่าแลก ยาฆ่าหญ้า ไม่น่าเล่น

Comment

แลกทำไม....ดีอยุ่แล้ว

Comment

ติดให้ดีนะครับ 8800GT แรงกว่าก็จริง แต่ว่า คุณมี 3870 ของ ASUS นะครับ ถ้าความแรงไม่สุ้ แต่เรื่องภาษีดีกว่าแน่นอนครับ

Comment

สรุป ไม่ ขอบคุณคับ

แต่ถ้าเป็นยี่ห้ออื่นอะ

Comment

asus ด้วยกันพอได้

xfx ก็ยังดี

แต่คงหาคนมาแลกยาก

Comment

สปาร์กเราไม่แตะ กลัวตาย อิอิ

Comment

ถ้า 8800gt ของค่ายอื่นน่าสน ปล่อยต่อง่ายกว่า spark พอสมควร

Comment

Working...
                  X