Announcement

Collapse
No announcement yet.

3D MARK 06 กับ ASUS 9800GT Hybird Power

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3D MARK 06 กับ ASUS 9800GT Hybird Power

สเปคผมนะครับ AMD 5200+ MB GIG MA78GM-S2S RAM 2x2 BUS800 OCZ 5-4-4-15
    HD 250G VGA ASUS 9800GT Hybird Power 512/256 คะแนนที่ได้ 9028 คะแนน มันตํ่าไปไหมครับหรือว่าพอดี

-*-

Comment

Originally posted by niggadear View Post
      -*-
      มันเป็นยังไงเหรอท่าน

Comment

CPU เดิมๆเปล่า ถ้าเดิมๆคะแนนก็แบบนี้แหละมั้ง ถ้า OC สัก 3G+ เลย 10k แน่ๆ จริงๆมันแรงนะแต่ CPU คุณมันดันพลังออกมาได้ไม่เต็มที่เท่านั้นแหละครับ

Comment

ผมว่าน้อยไปนะครับแต่ไม่รู้เพราะอะไร

เครื่องเพื่อนผม ใช้ 9600GT (แต่มันใช้กับ e8400) ได้คะแนนมากกว่าของท่านอีกครับ

ไม่รู้ว่าเป็นเพราะซีพียูดึงคะแนนได้น้อยหรือปล่าว แต่เล่นเกมลื่นก็ใช้ได้แล้วคับ

Comment

ไม่ต่ำหรอกครับ CPU AMD ก็ได้ประมารนี้แหละครับ ต้องจับมัน OC สุงๆ ก็จะได้ เกิน 10000

Comment

Originally posted by PraFire View Post
              ผมว่าน้อยไปนะครับแต่ไม่รู้เพราะอะไร

เครื่องเพื่อนผม ใช้ 9600GT (แต่มันใช้กับ e8400) ได้คะแนนมากกว่าของท่านอีกครับ

ไม่รู้ว่าเป็นเพราะซีพียูดึงคะแนนได้น้อยหรือปล่าว แต่เล่นเกมลื่นก็ใช้ได้แล้วคับ
              มันเทียบกันไม่ได้ครับ นั้นมัน INTEL ตัวเลขพุ่งอยุ่แล้วครับ

ไม่เคยใช้ AMD ละซี้

Comment

ผมได้ น้อยกว่าอีกคับ

Comment

การ์รุ่นนี้เทียบกับค่ายแดงรุ่นไหนครับ

Comment

Originally posted by autawut View Post
                    การ์รุ่นนี้เทียบกับค่ายแดงรุ่นไหนครับ
                    HD4830

Comment

ผมเคยลอง5000+ @3.0GHZ กับ 8800GTS G80 320Mb ยังได้หมื่นกว่าเลยนะคับ VGA เดิมๆๆ

Comment

ถ้าเดิมๆ ไม่ oc ก็ปกติ นะ

Comment

ลายเซ็น intel ของผม แต่ตอนนั้นเป็น 8800 gt ได้ที่ 99xx ครับ (ไม่ได้ocอะไรเลย)

Comment

ปรกติ ครับผม

Comment

ปกติของ AMD

Comment

Working...
                              X