Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกม แล้วขึ้นแบบนี้บ่อยๆ หมายความว่าไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกม แล้วขึ้นแบบนี้บ่อยๆ หมายความว่าไงคับ

คือว่า ผมเล่นเกม "Tom Clancy's Rainbow Six Vegas" พอเล่นได้ซักพักมันก็จะมีข้อความขึ้นมาแบบนี้อะคับ

มันเป็นอะไรหรือคับ ใครพอทราบช่วยบอกทีคับ
    ผมใช้ Windows XP Student Edition อยู่ส่วนเครื่องก็ คามรายเซ็นเลยคับ

ที่ผมคิดนะ เป็นเพราะ บัส ของแรม ต่ำ (533) หรือ พวกการ์ดจอไม่ดีอะคับ เพราะ mem มัน 400 Core 500 เอง ใครพอรู้ช่วยบอกทีน่ะคับ

Comment

ผมก็เป็น แต่นานๆที เกมส์มันแดก spec ก็อย่างงี้แหละ

Comment

ไม่ทราบครับ อิอิ

Comment

-*- วิธีแก้ ล่ะคับ (ซื้อใหม่ป่ะ)

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=34969

Comment

ขอบคุณหลายๆ ฮ่ะ แล้วถ้าเอามันออกแล้วมันจะไม่ส่งผล อะไรหรือคับ

Comment

มีครับ คือมันจะไม่โผล่มากวนใจคุณอีก

Comment

กามมมม แค่นั้นใช่มะคับไม่มีผลกับเครื่อง ใช่มะ

Comment

เล่นไปถึงไหนแล้วอะ ผม เล่น ถึง ภารกิจ ที่ 4 แล้วมั้ง จำไม่ได้ แต่ ตอนมันให้โหลด แพท อะ

พอโหลด เสร็จ ตัวเลขที่โช ลูกกระ สุนหายไปหมดเลยอะ - -"

Comment

Working...
                    X