Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ่ามเรื่องโปรแกรม Fraps อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ่ามเรื่องโปรแกรม Fraps อะคับ

คือว่า มีวิธีในมั้งที่จะทำให้การบันทึกวิดีโอขณะเล่น ให้มีขนาดเล๊กลงมั้งอ่ะคัรบ มะกี้ถ่ายคลิป 55 วินาที ล่อพี้นที่ไป 1จิ๊กกว่าเลยแม่เจ้า ช่วยทีเน้อเพื่อนๆ

ปรับเป็น halfsize ครับ แต่ก็ลดความละเอียดลงครึ่งหนึ่ง

เป็นธรรมดาครับ ไฟลจะโต ถ้าชอบจริงๆ ก็ต้องไปแปลงไฟลอีกรอบ จะลดลงมาเหลือสมเหตุสมผลครับ

Comment

555 เปนเหมือนผมเลย

Comment

ชอบกันนักไม่ใช้หรือครับ HIDEF หิหิ

Comment

คือมันไม่มีเวลาที่จะ encode ไฟล์ ไม่งั้นจะทำให้เกมกระตุก

จะอัดก็ต้องมีพื้นที่ว่างเยอะหน่อย

แล้วก็มาแปลงไฟล์เอา แปลงไม่นานหรอกครับ

Comment

แหงหล้ะต้องแปลงไฟล์อีกที

Comment

Working...
            X