Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอตารางเทียบการ์ดจอ 2 ค่ายหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอตารางเทียบการ์ดจอ 2 ค่ายหน่อยครับ

ขอตารางเทียบการ์ดจอ 2 ค่ายหน่อยครับ เคยเห็นคนเอามาลงแต่หาไม่เจออะครับ เป็นตารางเปรียบแบบว่า การ์ด ATI เปรียบเทียบได้กับตัวไหนของ Nvidia อะครับ พอดีจะหาการ์ด nvidia มาใช่สักตัวแต่ซื้อไม่ถูกครับ รู้จักแต่รุ่นของ ATI แต่ื Nvidia ผมรู้จักแต่รุ่นสูงๆอะครับ รุ่นต่ำกว่า 8800gt ซื้อไม่ถูกเลยครับ เจอ Gt Gts Gso อะไรอย่างเนี่ยก็งงแล้วอะครับ ต้องดูชิปอีก หลายอย่างจัง ขอบคุณมากครับ

หลังๆ Nvidia ออกมาแบบงงๆเลยย้ายค่ายครับ
    รุ่นเดียวออกหลายแบบ 8800gt gs บราๆๆๆๆๆ โอยไม่รู้จัก-*-

Comment

Originally posted by zbankz View Post
      หลังๆ Nvidia ออกมาแบบงงๆเลยย้ายค่ายครับ
      รุ่นเดียวออกหลายแบบ 8800gt gs บราๆๆๆๆๆ โอยไม่รู้จัก-*-
      เคยใช่ 7200gs 8500gt 8800gt อะครับ หลังเยอะมากๆ งงครับ แต่ATI ผมรู้ระดับของมันเยอะอะคับเลยขอแบบ เทียบกันเลยละกันครับจะได้ไม่งง เคยเห็นตารางนี้หลายครั้งแล้วนะครับ แต่หาไม่เจอ รบกวนด้วยครับ

Comment

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          นี่แหละครับที่ต้องการ ขอบพระคุณมากครับ

Comment

Working...
          X