Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมเลือกที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมเลือกที

ECS Black Series A780GM-A (V1.0)
    ECS Black Series GF8200A (V1.0)

ตัวไหนมันดีกว่ากันทางด้านกราฟฟิก ด้านโอเวอร์คล๊อก และหลายๆองค์ประกอบ

ผมไม่ค่อยมีความรู้
    จาเอาไปใส่กับ 4800+

อย่าว่ากันนะ

ขอบคุณครับ

ปูเสื่อรอครับ
    แต่มีแนะนำนิดครับ อย่าไปตั้งความหวังสูงนักกะออนบอร์ด

Comment

ผมว่ามันน่าจะไม่เกินกันหรอกคับ 2 ตัวนี้

Comment

พอๆกันแหระครับ ก็เลือกเอา ระหว่าง ATI HD3200 กะ NVidia GF8200

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
          ปูเสื่อรอครับ
          แต่มีแนะนำนิดครับ อย่าไปตั้งความหวังสูงนักกะออนบอร์ด
          ออนบอร์ดรุ่นใหม่ๆ ต้องแบบนี้ครับ
          อย่าคิดว่าออนบอร์ดเล่น ไครซิสไม่ได้ อิอิ

ปรับต่ำกระตุกโคตร แต่ก็เล่นได้อ่ะ อิอิ

เคยใช้ HD3100 ออนไลน์ปรับสุดสบาย แถมเล่น PES 2009 ยังไหวเลยครับ

Comment

Working...
          X