Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่อง HD โน๊ตบุ๊ค ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่อง HD โน๊ตบุ๊ค ครับ

มีใครพอทราบไหมครับ ว่า ฮาร์ดดิส โน๊ตบุ๊ค ขนาดที่ ความเร็วรอบ 7200 รอบ นั้น กินไฟกี่ แอมร์
    ครับ จะแปลงเอามาใส่ โน๊ตบุ๊ค Aspire one รุ่น A110 ครับ เห็นเขาแปลงใส เป็นขนาด 5400 รอบ
    นะครับ กินไฟ 5 V 0.55 Am ครับ แต่ไอ้ตัว 7200 รอบไม่รู้ว่ากิน ไฟ เท่าไหร่ครับ เพื่อนๆช่วยๆหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

เอาเก้าอี้มานั้งรอหน่อยครับ จะได้ไปซื้อมาโมเลยครับ ใจร้อนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

ยังเงียบอยู่ อะสงสัยต้องไปดูด้วยตาตัวเองเสียแล้วละครับ

Comment

Working...
      X